ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Natsu no Kemono/Summer Beast : สัตว์ร้ายหน้าร้อน [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, กรกฎาคม 12, 2020, 10:22:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

ความหึงหวงมันเปลี่ยนคนให้เป็นเสือขย้ำ

ตามรีเควสของคุณ
MooOon ครับ เรื่องเก่าทำใหม่ เคยมีคนทำแล้วแต่นี่เป็นเวอร์ชั่นของผมนะ
แกะเซ็นเซอร์กับแถมคอนเซปต์ตัวละครพร้อมกับหน้าสีตอนเสริม "Winter Beast" ไปด้วยก็แล้วกันครับ

ผลงานอื่นๆ ของ Homunculus

เรื่องใหม่ที่ยังไม่ได้ลงรวมเล่ม *NEW*
Secret Garden : สวนซ่อนรัก *NEW*

Kyuuai Étranger : กู่รักจากดวงใจ >>>> Click เพื่ออ่านรวมเล่มเต็มๆ ได้ที่นี่
ภาพสีจากรวมเล่ม 
Karada Omoi : แนบชิดสนิทกาย
Sakura Saku : ซากุระผลิบาน
YES! My Darling : ได้ค่ะที่รัก
Spring of Wife : ภรรยาวัยใส
Boy Meets Girl : คืนเหงา
Himegoto Honey Trap - พิศวาสซ่อนเร้น
Ichigo Rendezvous - อิจิโกะคืนรัง
Kohi Musubi Kitan - มนต์คล้องใจ
Hanareba nare ni - สุมไฟรัก
Ibara no Atelier : ห้องแห่งขวากหนาม
Kyuuai Étranger - กู่รักจากแดนไกล

Renai Sample
Fuyu no Kemono : Winter Beast
Renai Sample : พี่น้องลองรัก
Chinmoku Hime : เจ้าหญิงเงียบ
Imouto★Chuuihou : Sister★Storm Warning!!
Be Natural ♥ : ให้หัวใจพาไป ♥

thegift52

ร้ายจริงๆครับ ร้ายกาจมากด้วย ถึงกับไปไหนไม่รอด ทั้งน่ารัก นิสัยดี ไม่เจ้าชู้ เทหมดหน้าตักเลยครับ  ::KO::

mint38-24-38

ทั้งน่ารัก เซ็กซี่ สนุกมากเลยค่ะ แปลได้ดีได้อารมณ์มากด้วยขอบคุณสำหรับงานดีๆ นะคะ
คนเขียนนิยายเสียว ชอบแนวดาร์ค ntr mindbreak เขียนนิยายเสียวร่วมได้ ใครสนใจหลังไมค์  ติดตามทวิตเตอร์ได้ที่ https://twitter.com/Mint383

noohun

เรื่องนี้ เหมือนคนที่เคยแปลไว้ จะแบ่งตอนหลักกับหน้าสีแยกออกจากกัน ได้อ่านแบบครบต่อเนื่องเสียที
ทำไมรักทางไกล มันถึงหวานได้ขนาดนี้นะ

ปล.ขอบคุณอย่างยิ่งสำหรับคำแปลและuncen นะครับ

แปลหน้าสีนั่นผมเองแหละครับ ทีี่จริงหน้าสีในนี้ก็เอามาจากกระทู้เดิมเลย พอดีตอนนั้นเห็นว่าตอนหลักมีคนแปลแล้วเลยไม่ได้ทำซ้ำ

flukehaha

ว้าคิดถึงอาจารย์ท่านนี้จริงๆบำรุงหัวใจอีกเรื่อยๆพระเอกในตอนแถมนี่น่าจะคิดถึงนางเอกแหละดูทรง ::Hunger::
**** ขอบคุณที่อันเซ็นให้ด้วยนะครับเหนื่อยน่าดู
Manchester United Football Club
We are Red Army

l2aito

โอ้ยยยย ทำไมมันถึงดีต่อใจแบบนี้
น้องโคตรน่ารักเลยโว้ย

ขอบคุณสำหรับงานแปลนะครับ

MooOon

ขอบพระคุณมากๆครับ ที่แปลให้ไวมาก นี่ยังไม่ อาทิตย์เลยนะ ขอโทษที่รบกวนให้แปลเรื่องนี้อีกรอบจริงๆ 555+ คืออยากได้ครบ

ทุกเรื่องที่คนแปลคนเดียวแปลอะครับ เอาจริงงๆ ตอนผมอยู่นอกโพส ผมก็ งง นะ สัตว์ร้ายในหน้าร้อน มีเรื่องวเเบบนี้ ของอาจารย์คนนี้ด้วยหรอ

งงชื่อเรื่องมาก พอเข้ามาดูตกใจ เเละก็คิดในใจทำไมถึงตั้งชื่อนี้ ก็...พอเดาได้ว่าน่าจะหมายถึงนางเอกนี่เอง 555+ สมกับเป็นสัตว์ร้ายจริงๆ

ไอ้พระเอก นี่ว่าจะเจียมตัวเเล้วนะ โดนทั้ง รุก ทั้งอ้อน ไปขนาดนั้นเอาจริงๆ ตอนพิเศษ เรื่องนี้ผมเสียด้ายนะ อยากให้มีมากกว่านี้ เเบบนี้มั้นสั้นไป

อย่างน้อยๆ ตอนพิเศษ น่าจะให้นางเอกได้ค้างคืนที่หอพระเอกนะ จะได้มีรอบต่อ คิดถึงเรื่องนี้มากๆ เป็นเรื่องเเรกๆที่เข้า วงการนี้จริงๆ คือ ครั้งเเรกที่อ่านก็บีบหัวใจดีนะ

ตอนที่บอกว่านางเอกจะเเต่งงาน ก็คิดว่าคงจบเเบบเศร้าๆเเยกกันในตอนจบเเน่ๆ เเม่งมาลั่น สำลักน้ำตอนจะจบ ว่าคนทางบ้านล้อพระเอกมัน

ล่อให้กลับมาหานางเอก 555+ น่ารักมาก พระเอก + นางเอกคู่นี้ จริงๆ คนในครอบครัวก็น่ารักหมดละนะ 555+

จะรอเรื่องอื่นๆถ้าท่านว่างอะนะ จะได้ครบเล่มไปเลย ^^ หวังว่าเรื่องใหม่ของอาจารย์ท่านนี้จะออกไวๆนะ Y^Y

ทั้งเล่มคงไม่ไหวนะครับมันเยอะ+ทำยาก โดยเฉพาะไอ้แกะเซ็นเซอร์จากตัวถ่ายสแกนหนังสือเนี่ย (เรื่องใหม่ๆ ตั้งแต่หลัง 2016 มันเป็น Digital แกะง่ายหน่อย)

แต่ผมจะทำบางเรื่องที่ชอบก็แล้วกัน จะแถมหน้าคอนเซปต์ตัวละครจากหนังสือเล่มเล็กด้วยครับ

เอาตามที่ท่านสะดวกเลยครับ เเค่ท่านแปลของ อาจารย์ท่านนี้ให้เเทบทุกๆเรื่องดีเเค่ไหนสำหรับพวกผมเเล้ว

ได้เเต่หวังให้อาจารย์เเกดไม่ดองเเละออกตอนใหม่ของอีก2สาวไวๆ จะได้อ่านกันเพลินๆต่อ ^^ ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านตลอดครับ

ipor

เหมือนเคยมีคนแปลท่อนแรกแล้วอะ ส่วนท่อนหลังนี่ยังไม่เคยเห็นนะครับ เนท้อเรื่องท่อนหลังเสริมท่อนแรกทุกอย่างเลย ทำให้ดูน่ารักกว่าเดิมเยอะเลย

yopern

ท่อนหลังนี่เหมือนผมจะเคยอ่านแล้วนะแต่นึกไม่ถึงว่าจะมีท่อนแรกอยู่

Mumei Otoko

ตอนนี้เคยดูแล้วอย่างที่บอกต้นกระทู้จริงๆ แต่ช่วงท้ายๆหน้าสียังไม่เคยดู  ::GiveMe::

จิโตเสะน่ารักมากมาย คู่นี้หวานกันจริงน่าอิจฉามาก ::Bloody::

jek555

อ่านแล้วสนุกมากเลยครับ 

มีหักมุมอีก ชอบครับ

Kit.m555

ตอนแรกพระเอกได้เปิดซิงสะงั้นทั้งที่จะประชด
เวลาผ่านไปนางเอกไปฝึกวิชามาจากไหนวา
ครอบครัวนี้มีสูตรหาลูกเขย ::KO::

kazu36

ไม่ต้องซ่อนก็มาเมนท์ให้นะ
มีทุกหน้า เลย ทั้งร้อนทั้งหนาว งี้ฟิน

Boran Mark

เจ้าสาวน่ารักมาก น่าจะติดนิสัยขี้เล่นด้วย คนแบบนี้อยู่ด้วยไม่มีเบื่อแน่นอน อ่านแล้วชอบมากครับเรื่องนี้

keatmano

สาวน้อยน่ารัก พ่อแม่ก็คงชอบเจ้าหนุ่มด้วย ... สาวนิสัยแบบนี้รักจริงใจไม่เปลี่ยนแปลง