ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 7 วิชาต้องห้าม

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 28, 2019, 11:35:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สาวๆคนไหน โดนใจอย่างจัง

มิไร
อั้ม
คิราระ
รุ้งพลอย
ฝน

amorn niemgerd

รออยู่ว่าอะไรคือวิชาต้องห้าม ใช่ที่ริวใช้ฆ่าคนตอนเด็กรึป่าว
อมร

amtorff73

วิชาต้องห้ามของนายริว น่าจะเป็นการรวบรวมเอาพลังธรรมชาติ - ดิน - น้ำ - ลม - ไฟ - แสง - ความมืด - สายฟ้า หรืออะไรซักอย่างมารวมกันแล้วปล่อยเป็นพลังออกมา อาจจะแบบสู้แบบไม่รู้สึกตัว หรือสู้ได้แค่ 3 นาทีแบบอุลต้าแมน ::Thinking::

ส่วนสาวที่ชอบในเรื่องก็ต้อง มิไร - สาวสวยสง่าเพียบพร้อม เพอร์เฟค พี่สาวบุญธรรมแดนปลาดิบ เป็นคนที่มีผลต่อริวมากๆ แทบจะทุกการเคลื่อนไหว - อยากรู้จริงๆว่าสาวที่เพอร์เฟคขนาดนี้ เวลามีฉากเสียวจะรุนแรงขนาดไหน  ::Bloody::

aek01

aek01

สนุกมากติดตาม แต่จะมีวิชาอะไรใหม่อีกไหมเนี่ย

sultant

เคยอ่านการ์ตูนเจอมาว่าการหลับลึกเป็นวิวัฒนาการของยอดนักสู้เพื่อที่จะฟื้นมาอัพเลเวลสูงกว่าเดิม  ริวกะเป็นแบบนั้นใช่มั้ย

laluad

helios

ตกใจเพราะกลัวริวจะควบคุมพลังไม่อยู่รึเปล่าครับ

adobelr

อ่านแล้วผมยังงง จับต้นชนปลายไม่ถูกเลยครับ

garlicsclub

::YehYeh:: หนุกมากครับ ชอบฉากบู๊มากกว่านะ มันส์มาก

Eakkasit Sutthajitto

Eakkasit Sutthajitto

gfthebc

คุณ​ริน​พ่อ​นาย​ริว เทพ​กว่า​นาย​ริว​เยอะเลยครับ​ นายริวนี้เด็กๆไป​เลย​ กว่านายริวจะเก่งขนาดพ่อได้นี้ต้องใช้เวลาเท่าไหร่​ครับเนี้ย

rungg

ริวเป็นไรถึงต้องสลบหรือใช้พลังมากไปหรืออย่างไง  ส่วนตัวผมชอบมิไร คับ

parameter

1a:bcd