ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 12 : ความรู้สึกที่เปลี่ยนไป

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 07, 2019, 02:07:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mongk

ริวกะเองก็เก่งหลายๆอย่าง แถมมีคนรอบข้างที่เก่งในหลายๆด้านมาคอยช่วยเหลือ อย่างนี้คนที่เป็นศัตรูคงเป็นยอดมนุษย์เช่นกัน

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆเลยขอรับ
น้องปาล์มจะโดนนายริวปักหมุดอีกคนหราาขอรับ แล้วเมื่อไหร่จะเป็นคิวของน้องพลอยหละขอรับ อิอิอิ

Eakkasit Sutthajitto

xvenomz

ตอนนี้มาให้ลุ้น 2 คนเลยนะครับ ทั้งน้องปาล์ม ทั้งพี่อั้ม อย่าให้แฟนๆ ผิดหวังนะครับ

มาผิดคาดเลยครับ ชื่อตอนพาให้นึกว่าสื่อถึงสาวๆ ของนายริว ที่ไหนได้หักมุมเลย แต่ก็ฟินดีครับ

po3821

ตอนนี้จัดมาเต็มๆสะใจเลย ได้ความรู้แพทย์แผนโบราณด้วย ข้อมูลแน่นดีครับ สนุกมาก ผสานเนื้อเรื่องกลมกลืนน่าสนใจมาก ขอบคุณครับ

901590

ติดตามอยู่นะครับ ชอบเรื่องนี้มาก ผู้แต่งพยายามมากจริงๆ ขอบคุณครับ สนุกมาก

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ  ฝนหรือ ปาล์มนะ จะเป็นแต้มของนายริว

Allnew Seethong

rungg

สงสัยคืนนี้พี่อั้มคงจะง้อริวแบบพิเศษแน่ๆ แค่คิดก็ฟินแล้ว

ssaa3112

คิวาระสอนวิธีง้อริว ให้กับพี่อั้มแบบไหนกันนะ

Horizonpk14

baitong haha

Peera canalitartis

มีจุดอ่อนเปลี้ยมั๊ยยย จะไปลองฝึกกด

กดให้อ่อนระทวย อิคึๆๆ ฮี่ๆๆ  ::Evil::

อิโต มัตซึ