ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Crimson CROWN] Otouto no Koibito ga Mukashi ใหม่น้องเก่าพี่ 2 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 11, 2019, 05:22:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

packna

gufferau0000

เรื่องนี้ชอบตั้งแต่ตอนแรกเลยครับ รอลุ้นเลยว่าสุดท้ายจะกลับไปคบกับพี่ยาวๆหรือควบสองกันแน่ แต่มาทรงนี้น่าจะคบหับน้องเหมือนเดิม แต่แอบจัดกับพี่บ่อยๆ ตามสไตร ntr

เดาถูกแต่ที่พลาดเลยคือ คุณพี่มันเอาไปช่วยสเปเด็กด้วยนี่สิ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆนะครับ

norman

สัญญาทาส ฉบับใหม่ไม่รอดแน่นอน

จบสวยทุกคนมีความสุขรึป่าว ::Hmmm:: ::Hmmm:: ::Hmmm::

xmen7650

Gondar

อยากเจอแบบนี้บ้างจัง แฟนใจเด็ดๆเนี่ย

ว่าแล้วตอ้งติดใจของใหญ่ ว่ามีมีคลิปมะครับ 55555

anontatum

ตอนที่ 2 มาแล้ว อยากอ่านจะแทบจะอดใจไม่ไหวเลยครับ จะมีตอนที่ 3 อีกไม่หนา รอลุ้นครับ :)

ability ability

เด็ดอย่างงี้ไม่ต่อสัญญายังไงไหว หุหุหุ
(ว่าแต่มันจับแตกในมา1เดือนน้ำยังไม่หมดตัวอีก5555)

จบokดีนะครับผู้หญิงจัดสันปันส่วนได้ดีแบ่งกันวิน-วิน

alexdino

ในที่สุดก็กลับมาแล้วแต่ตอนนี้ดูท่าจะเล่นกันหนักเลย

raregroove

เนื้อเรื่องนี้น่าติดตามมากเลย แปลได้ดีมากๆ อ่านแล้วลื่นไหลได้อารมณ์ตามเลย

bigboy001

เดี๋ยวแฟนแมร่งต้อง ออกมาแฉว่า น้องชายมันรู้ แต่จู๋มันใหญ่กว่าพี่เยอะ มันเลยเฉยๆ พี่เอาแฟนไปก็เท่านั้น กินยาก็ไม่ท้องละ ::DookDig::

EDIT สรุป จบแบบ พอใจจะเย พอใจจะคบ ปัดโถ้วว หอยออกจะใหญ่ยัดไป 2 ดุ้นพร้อม ๆ กันเลยสะใจกว่าไหมเธอ...เห้อออใจมดจริงๆ

Super WinZa

เรื่องอย่างงี้ยิ่งปิด ยิ่งเข้าทางคนเอาเปรียบ ก็น่ะถ้าไม่ใช่ทางน้องมัน คงมีแก้แค้นล่ะมั้ง

เป็นควายต่อไปแหล่ะน่ะ อีนี่ก็ร่านจัง เหมาะสมๆ

Jeerapan Khasonta

sonteen42

biggiggog

เล่นกันจนขนาดนี้แล้ว คงไม่ต้องขู่กันแล้วม้าง

สุดท้ายไอ้ตัวพี่ดูแมนขึ้นมาซะงั้น
ถ้าอีหนูมันหื่นซะขนาดนี้ ก็ถือวาช่วยน้องมันละกัน
งานนี้ win-win กันไป ::Ahoo::
ขอบคุณมากๆครับ

ipor

ต้องกลับไปเปิดดูตอนแรก ถึงจะนึกออกว่าเรื่องเป็นอย่างไร มาตอนนี้ ข้อตกลงเพิ่มขึ้นจากครั้งที่แล้วอีกนะ

ผมว่านะแต่งงานแล้วมาอยู่ด้วยกัน เลย น้องนอน ก็ต่อพี่....น่าจะทำหนังสะแนวนี้