ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Onizuka Naoshi] Fire Cracker ซีดีไฟร์แครกเกอร์ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 28, 2018, 12:30:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

liverpudlian

น้ำตาตอนท้ายตีความได้หลายความหมายจริงๆ ว่าน้องสาวยอมหรือไม่

xfreestylex

Inzomnia

oyoyo

ตอนแรกมีตบกันด้วยวุ้ย น้องสาวซาดิสเอาเรื่องนะเนี่ย

katoon3300

qweasdzxc

อืมมมมมม ผมเข้าไม่ถึงอารมณ์การร่วมรักเลย มีแต่ความเจ็บปวด แต่สุดท้ายก็ไม่สามารถทำอะไรได้ นอกจากรักกันต่อไป555

shevchenko55

จบแบบนี้คงต้องมีปลอบใจอีกรอบแล้วล่ะครับ เอิ๊กๆ

karnkarn

ตอนจบมันดูเศร้าๆนะครับ มีหลากหลายอารมณ์   ::Crying::

css001

ขอบคุนครับ เฮยผมกลับชอบเเนวนี้ พึ้งรู้ตัวเเมรงใดอารมดีอะ โฮ้ไม่เคยใดอ่านเเนวนี้พึ้งครั้งเเรกชอบเลยให้ตายสิครับ เอามาอีกนะ

Kit.m555

เล่นของมีคมกันทั้งคู่
ตอนท้ายนี้แฮปปี้เอนดิ้งป่าวเนี่ย

nutza019

::Grimace:: ไม่ได้เข้ามาซะนานกาตูนอัพใหม่เพียบต้องมาสะสมคะแนนไว้ก่อน  ::HoHo::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

twincock

fillisfox

ได้ไปคนละแผลนะครับงานนี้ ถือว่าหายกัน ต่างกันแค่แทงทีเดียวกับแทงหลายทีแค่นั้นเอง  ::Grimace::