ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 4 คำเตือนของพ่อ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 05, 2017, 09:51:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poraset

เหมือนจะเห็นโอกาสให้ป๊อดทำการปักธง หลิวแล้ว นี่มันพระยาเทครัวชัดเลยนะหนิ

alohaseed

ตอนนี้กลับกลายเป็นว่าผมต้องมานั่งอ่านจากตอนล่าสุดไปท้ายสุด ติดงอมแงมซะแล้วครับ

jruk12

สนุกครับ

•====================================•
11/1/2561

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 11/1/2561 ~ 11/7/2561 }

•===============================================•
https://xonly8.com/index.php?topic=186023.msg724275#msg724275

nanakung55

คุณวิไลติดใจป๊อดแล้วละสิ สงสัยได้มีโอกาสอีกแน่ ส่วนหลิวอาจจะไม่ได้ถูกป๊อดฟันตอนนี้นะ

paitoon06

ลีลาการเขียนชวนติดตาม สนุกมาก โดยเฉพาะบทเอ็กซ์

jackky jackky

ได้เวลาของฮีโร่แล้วสินะแต่เอ็งแน่ใจหรือป๊อดว่าเอ็งเป็นฮีโร่เพราะว่าเอ็งเป็นเจ้าพ่อฮาเร็มนะป๊อด
ฮ่าๆๆๆ(หัวเราะแบบตัวร้าย)

destoryer

หลบหน่อยพระเอกมา รู้วิธีใช้แล้วคาถาก็มีแล้วคงเอา(ตัว)นอดอยู่นะป๊อด ><

amaji_shiro

มันจะมีทางที่ป๊อดจะหื่นโดยไม่จิตตกได้ไหมเนี่ย

ว่าแต่...สงสัยจะได้หลิวอีกคนล่ะมั้ง

ตี๋น้อย ฮิฮิ

Liusp

::Ahh::งานนี้ป๊อดจะได้อีกหนึ่ง เรื่องนี้จะมีนางเอกกี่คนกันนะ

Somkiat Ruangsubvilai

ป็อดต้องรีบช่วยคุณหลิวด่วน ก่อนจะเสร็จคนอื่น คุณหลินนี่ต้องเป็นของป็อดเท่านั้น

oldman

ป๊อดพระเอกใช่เปล่า...ป๊อดต้องไปช่วยนางเอกนะ

ballebola

ลุ้นป๊อดจะช่วยหลิวได้มั้ยเนี่ยกลัวป๊อดโดนครอบงำจิตใจจริงๆ

1305kk

จะไก้คุณหลิวตอนไหนเนี่ย มาแบบนี้ ไม่น่ารอด

ultramanpop

ตัวเอก..จะได้เปลี่ยนเป็นพระเอก
ก็คราวนี้แหละ..เจ้าป๊อด
ช่วยสาวหลิวได้..สาวเจ้ามีใจให้แน่นอน