ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วิชา หลอก ล่อ ตอนที่ 2

เริ่มโดย pekopon66, พฤศจิกายน 26, 2021, 08:53:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pekopon66

มาแล้วกับนิยายเรื่องใหม่เนื้อหาชวนตื่นเต้นกับ วิชา หลอก ล่อ เล่มที่ 1 เมื่อชีวิตถึงทางตัน มนุษย์ก็ทำได้ทุกอย่าง แม้แต่ขโมยทรัพย์สมบัติของผู้อื่น เรื่องราวของคุณครูอิงฟ้า และแฟนหนุ่มที่ย้ายมาสอนที่โรงเรียนต่างจังหวัด แต่แล้วพ่อของอิงฟ้าก็ล้มป่วยเข้าโรงพยาบาล ค่ารักษานั้นแพงเกินจะหามาได้ ความหวังสุดท้ายของอิงฟ้าคือ หีบ เรื่องเล่าประจำโรงเรียน

ติดตามอ่านต่อได้แล้วที่
http://www.tunwalai.com/ebook/detail?ebookId=20722

ผมเองก็ดูหนังโป๊มาเยอะ เห็นของผู้ชายทั้งแบบเซนเซอร์และไม่เซนเซอร์มานับไม่ถ้วน แต่ความรู้สึกมันช่างต่างกับการได้เห็นของจริงเหลือเกิน แถมท่อนเอ็นอันนั้นยังพาดอยู่ตรงบั้นท้ายที่กลมกลึงน่าสัมผัสของแฟนผมด้วย ทำเอาผมใจหายวาบ เข่าอ่อนเลยทีเดียว

เมื่องูเหลือมตัวกลมใหญ่สีดำทมิฬเผยตัวมาตรงหน้า อิงฟ้าก็ตกใจกรีดร้องดังลั่นบ้าน เธอรวบรวมแรงทั้งหมดผลักชายร่างสูงใหญ่กระเด็น นี่คงจะเป็นพลังของคนตกใจที่เขาว่ากันว่า มีคนสามารถยกตู้เย็นออกมาจากบ้านที่กำลังไฟไหม้อยู่ได้ 

นายบุญมีที่ตัวใหญ่ถึงกับล้มก้นจ้ำเบ้า อาการเมาขาดสติเมื่อครู่หายเป็นปลิดทิ้ง เขาเงยหน้ามองอีกฝ่ายด้วยความตกใจ

"ค..คุณครูอิงฟ้า ผมขอโทษ! เมื่อกี้ผมนึกว่าครูคือเมียของผม" นายบุญมีรีบลุกขึ้นมายกมือไหว้ท่วมห้ว

"ไม่เป็นไร แต่ช่วยดึงกางเกงขึ้นก่อนได้ไหม?" 

อิงฟ้าใช้มือปิดตาแบบหลวมๆ ผมว่าเธอก็น่าจะยังมองเห็นอยู่นะ ส่วนมืออีกข้างชี้ไปที่เป้ากางเกงของอีกฝ่าย นายบุญมีตกใจรีบดึงกางเกงวอร์มขึ้นเก็บอาวุธลับอันโต

น่าเสียดายที่พวกเรายังไม่รู้ที่ซ่อนของหีบทอง แต่อย่างน้อยอิงฟ้าปลอดภัยก็พอแล้ว แถมยังได้รับคำยืนยันจากปากนายบุญมีเองด้วยว่าเรื่องเล่าประจำโรงเรียนหนองหอยผุดเป็นเรื่องจริง ความหวังในการช่วยว่าที่พ่อตาของผมยังอยู่

สุดท้ายนายบุญมีก็ขอตัวลาผมกับอิงฟ้ากลับบ้านไป โดยที่ผมยังคงตีเนียนทำเป็นไม่รู้เรื่องว่าก่อนหน้านี้นายภารโรงได้ทำอะไรลงไป พอนายบุญมีเดินหายไปในความมืด อิงฟ้าก็ถอนหายใจพลางทิ้งตัวนั่งลงบนเก้าอี้

"เมื่อกี้คงตกใจน่าดูเลยสิ ขวัญเอยขวัญมานะ" ผมเข้ามาลูบหัวปลอบโยน

"ฟ้าก็ไม่คิดว่าแกจะเมาแล้วจำสลับคนแบบนี้"

"ว่าแต่ฟ้าหน้าเหมือนเมียพี่บุญมีเขาขนาดนั้นเลย?" 

"ก็คล้ายอยู่ ฟ้าเองยังตกใจเลย" 

"แปลกดี สงสัยสวรรค์เข้าข้างเรา ไม่สิ น่าจะเป็นนรกมากกว่า" 

ผมยังคงรู้ตัวดีว่าเป้าหมายของพวกเราเป็นเรื่องที่ผิด การลักขโมยสมบัติของชาวบ้านมันผิดทั้งทางศาสนาและทางกฏหมายอยู่แล้ว แต่ผมก็มืดแปดด้านคิดหาทางช่วยพ่อของอิงฟ้าไม่ได้จริงๆ 

"แล้วเราจะทำยังไงต่อดี?" ผมถามความคิดเห็น

"ฟ้าอยากช่วยพ่อ.. ยังไงก็ต้องหาที่ซ่อนของหีบทองให้เจอ" 

เวลาที่อิงฟ้ามุ่งมั่นตั้งใจทำอะไรแล้วก็ไม่มีใครจะห้ามเธอได้ โดยเฉพาะเรื่องที่เกี่ยวกับคนรักและคนในครอบครัว สมัยที่ผมกับอิงฟ้ายังเรียนอยู่ พวกเราได้มีโอกาสทำงานพิเศษที่บริษัทเอกชนแห่งหนึ่งในกรุงเทพ เป็นบริษัทที่มีชื่อเสียงพอสมควรเลยล่ะ ค่าแรงต่อวันถือว่าสูงอยู่

แต่แล้ววันหนึ่งในขณะที่ทำงานอยู่ พ่อของอิงฟ้าก็โทรศัพท์มาบอกว่า แม่ของเธอลื่นล้มในห้องน้ำหัวฟาดพื้น อิงฟ้าที่กำลังทำงานอยู่ถึงกับหน้าถอดสีแล้วรีบวิ่งออกไปจากร้านทันที เธอขับรถจากกรุงเทพกลับบ้านเกิดด้วยความเร็วสูง น่าจะนับเป็นสถิติโลกได้เลย

แน่นอนว่าอิงฟ้าถูกหัวหน้าตักเตือนพร้อมหักค่าแรง แต่ผมที่เป็นแฟนรู้ดีว่าถ้าเกิดมีเรื่องแบบนี้ขึ้นอีก เธอก็จะเป็นแบบเดิมแน่นอน มันเป็นมุมที่ไม่ค่อยน่ารักนักในสายตาคนอื่น แต่สำหรับผมมันต่างออกไป

หลังจากเก็บจานแก้วและช่วยกันล้างจรเสร็จ พวกเราก็ต่างแยกย้ายทำธุระส่วนตัว ผมชอบอ่านหนังสือก่อนนอน ส่วนอิงฟ้าจะหาอะไรดูหรือไม่ก็ฟังเพื่อคลายเครียด ก่อนที่พวกเราจะกลับมานอนรวมกัน

ห้องนอนของพวกเราเป็นห้องไม้ใหญ่ๆโล่งๆ มีฟูกปูพื้นขนาดกำลังดีนอนได้สองคนวางไว้บนพื้นห้องที่เป็นไม้ มีมุ้งคลุมเอาไว้กันยุง เพราะช่วงนี้พวกเราต้องช่วยกันประหยัด อะไรที่ลดได้ก็จะลด อะไรที่ประหยัดได้ก็จะประหยัด เงินทุกบาทุกสตางค์ล้วนมีค่าแก่พ่อตาในอนาคตของผม ดังนั้นเครื่องปรับอากาศที่เสียอยู่ ก็ปล่อยมันเสียไปก่อน

โชคดีที่ใกล้เข้าช่วงปลายปี ทำให้อากาศเย็นสบายพอที่จะไม่ต้องซ่อเครื่องปรับอากาศ คืนเดือนมืดแบบนี้ทีไร เวลาปิดไฟทีมืดมองอะไรแทบไม่เห็น ต่างจากในเมืองที่ต้องมีแสงไฟจากที่ไหนสักแห่งลอดมาบ้าง ผมใช้เวลาอยู่พักใหญ่กว่าจะปรับสภาพตากับความมืดพวกนี้ได้ ชีวิตคนเราก็ต้องหาทางเอาตัวรอดกันไปล่ะนะ

คืนนี้เป็นอีกคืนที่ผมหลับเร็ว หัวถึงหมอนไม่นานก็วูบไป ไม่ทันได้กอดหรือหอมอิงฟ้าบอกฝันดีก่อนนอนเลย แต่คืนนี้ต่างจากคืนไหนๆ เพราะผมดันฝันประหลาด ค่อนไปทางลามกจกเปรตเกินเหลือเชื่อ

อาจจะเป็นเพราะผมเก็บภาพเมื่อตอนค่ำมาคิดมากล่ะมั่ง ผมถึงฝันเห็นนายบุญมี หีบทองเยื้องกายย่องมาทางด้านหลังอิงฟ้า แฟนสาวของผมที่กำลังจัดแจงหยิบเครื่องดื่มแอลกอฮอลล์จากตู้เย็นอยู่ ทันใดนั้นภารโรงร่างใหญ่ก็คว้ารวบจากทางด้านหลัง แต่คราวนี้เขาไม่ได้โอบเอวแบบที่ผมเห็น

แต่นายบุญมีกลับคว้าเต้านมขนาดใหญ่ทรงหยดน้ำเข้าเต็มสองมือ แล้วมือที่ดำใหญ่นั้นก็บีบขยำนวดคลึงจนอิงฟ้าบิดกายทำหน้าสุดสยิว เวลาที่แฟนผมมีอารมณ์ เธอจะหลับตาครางเสียงซี้ดซ้าดในลำคอ ปากเม้มหมั่นเขี้ยวเหมือนต้องการของแข็งมาดับร้อนในตัว

ผมสะดุ้งตื่นขึ้นมาด้วยความตกใจ ภาพฝันร้ายเมื่อครู่ยังคงชัดเจน หัวใจของผมเต้นระรัวอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อน แถมเจ้าหนูในกางเกงนอนก็แข็งตัวขึ้นมาเต็มที่ ผมเองก็อธิบายความรู้สึกตัวเองไม่ได้เหมือนกัน รู้แค่ว่ามันอยากเหลือเกิน อยากจะระบายอารมณ์คั่งค้างที่อยู่ในตัว

ผมเขยิบตัวเข้าไปหาอิงฟ้าที่นอนหงายกรนเสียงเบาดูน่ารักน่าชัง ไม่เคยมีใครรู้หรอกว่า นางฟ้าประจำโรงเรียนหนองหอยผุดก็มีมุมขบขันกับเขาเหมือนกัน มันเป็นเรื่องปกติสำหรับผมไปแล้ว

ผมโอบกอดเธอแล้วเริ่มหอมแก้มซุกไซร้ซอกคอที่หอมเย้ายวนใจ ส่วนมือก็สอดล้วงเข้าไปในชุดนอนของอิงฟ้า ค่อยๆ นวดคลึงหน้าอกทรงโตที่ไหลออกข้างโกยมันกลับมาพร้อมใช้ปลายนิ้วกลางเขี่ยยอดปทุมปลุกปั่นอารมณ์

อิงฟ้าที่กึ่งหลับกึ่งตื่นนอนบิดกายส่งเสียงเบาๆ ออกมา พยายามปฏิเสธผมเพราะเธออยากจะนอน แต่มีหรือผมจะฟัง ผมดำเนินการรุกหนักอย่างต่อเนื่อง จัดแจงปลดกระดุมชุดนอนของเธอออก แล้วก้มหน้าลงไปดูดยอดปทุมอย่างรุนแรงราวกับคนกระหายน้ำ 

หน้าอกคู่นี้ล่ะที่ชายหลายคนใฝ่ฝัน ไม่ว่าจะเป็นครูพละผิวคล้ำดำแดดที่มักจะส่งสายตาจับจ้องตลอดเวลาที่เจอหน้า และมักจะตีเนียนทำเป็นวิ่งออกกำลังกายผ่านหน้าบ้านพักบ่อยๆ หรือจะเป็นครูฝรั่งผิวสีที่พยายามหาเรื่องชักชวนอิงฟ้าไปติวภาษาเป็นประจำ ผมรู้ดีว่าพวกเขามีจุดประสงค์ที่แท้จริงคืออะไร

ชีวิตรักของพวกเราไม่เคยสงบเงียบมานานแล้ว ยิ่งอิงฟ้ามีอายุมากขึ้นเท่าไหร่ หนุ่มๆ ก็ยิ่งเข้ามารุมล้อมมากมายราวกับแมลงตอมเกสรดอกไม้ โชคดีที่อิงฟ้าไม่เคยคิดปันใจให้ชายอื่นเลย

หลังจากเล้าโลมไปครู่นึง อิงฟ้าเองก็ทนไม่ไหว เธอเป็นคนที่ไฟจุดติดง่ายอยู่แล้ว ถ้าได้แอลกอฮอลล์นิด สัมผัสจุดสงวนหน่อย จากคุณครูสาวแสนสวยวางตัวงามก็กลายเป็นนางแมวป่าร่านสวาท ผมรู้จุดอ่อนเหล่านี้ดี 

เมื่อเครื่องเริ่มติด อิงฟ้าก็ดึงผมเข้ามาจูบพร้อมกับโชว์ลีลาลิ้นที่แพรวพราวจนผมตามแทบไม่ทัน ตกลงใครเป็นคนหื่นกันแน่ชักไม่มั่นใจแล้ว ลิ้นของเธอตวัดเกี่ยวไปทั่วปากของผม เราทั้งสองกอดรัดกันกลม ใช้ร่างกายเสียดสีปลุกเร้าอารมณ์

อิงฟ้าจัดแจงดึงกางเกงนอนของตัวเองลงอย่างรวดเร็วก่อนจะเอื้อมมาดึงของผมตาม เมื่อความต้องการมันตรงกันก็ไม่ต้องเล้าโลมยืดเยื้ออะไรแล้ว ผมพลิกตัวขึ้นมาทับร่างอันบอบบางของอิงฟ้าไว้ แทรกตัวเข้าตรงกลางหว่างขา 

เอื้อมมือลงไปบังคับทิศทางเสาอากาศให้มันตรงช่อง ไม่น่าเชื่อว่าเพียงกอดจูบลูบคลำไม่กี่นาที ช่วงล่างของเธอก็เปียกแฉะ วันนี้น้ำน่าจะเยอะเป็นพิเศษเลยก็ว่าได้ เมื่อตั้งลำได้ ผมก็ค่อยๆ กดบั้นท้ายสอดใส่ดันท่อนเอ็นที่แข็งตัวเข้าไป

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Kapao30

D4rthvader

Titanจู่โจม

ครูอิงฟ้าจะโชวลีลาแบบไหนกันล่ะนี่

artracha

Blucifer

thetwo

คงเป็นครั้งสุดท้ายที่ได้เมียแล้วมั้ง ที่เหลือคือเสร็จบุญมี

dalton

Pattpatt27

ลื่นแปลกๆแน่ คงเพราะนายภารโรงคนนั้น
ที่มีหีบทอง และ...เลี่ยมทอง

Deep Sea

manote

paoimpreza

ครูอิงฟ้าเตรียมตัวเตรียมใจรออยู่แล้ว

7878

รอบแรกแค่หมาหยอกไก่
รอบต่อไป บอกได้เลย บานนนน