ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Asuhiro] Itsu no Ma ni ka เพื่อนกันก็มันดี 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 19, 2018, 09:07:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nutza019

::Oops:: เพื่อนซี้ตั้งแต่เด็กแถมใช้ภาษาแบบนี้ก้อสนุกไปอีกแบบนะครับเนี่ย

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับท่าน  ::KO::

Oreo5b

แปลแบบนี้ อ่านแล้วมันก็จะรู้สึกแปลกๆหน่อย แต่ถ้าคิดถึงความจริงถ้าเพื่อนสนิทกันก็คงจะพูดประมาณนี้ พอเข้าใจอารมได้ครับ

thenefilim

ใหญ่ขนาดนี้ีเมิงเพิ่งจะบอกให้ใว่เสื้อในเหรอวะ

myaopap

possionseul

นึกว่าจะแนวเปลี่ยนทอมเป็นเธอซะแล้ว แต่แบบนี้ก็ดีเหมือนกัน

biggiggog

งานนี้ได้อย่าง เสียอย่าง
ได้แฟน
เสียตัว
ว่าไปก็ดีเหมือนกัน ::Shy::
ขอบคุณมากๆครับ

MMJ

::Glad:: เพื่อนกันมันส์ดี เอาอีกเอาอีก คบกันได้แล้วววววว อย่าหนีกันไปไหนนะ ขอคุณที่หยิบมาแปลนะคะ

untimateleo

::Grimace::

เรื่องนี้.. ทำให้ผมหวนคิดถึงเพื่อนคนนึงเลย..
(ประมาณว่า.. หยอกกันไปมาแบบนี้แหละ.. แบบนี้เลย! แต่.. ตอนนั้น ไร้เดียงสาครับ ทำไม่เป็น 555+) ::Orz::

ผมชอบแนวนี้แหละครับ.. (มันไม่สะเทือนใจดี 555+) เป็นบทสรุปของ เพื่อนกัน (เย้..)มันดี ได้อย่างลงตัว

ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะขรั่บทั่น.. ชอบจริง ไร จริง ท่าน
::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

ป.ล. ผมไม่ค่อยได้เม้นนะครับ ...ไม่เชิงเป็นปลิงนะขรั่บทั่น.. ออกตัวก่อน.. กลัวโดนแบนขรั่บ  ::Horror::
ถ้าเข้ามู้ดูแล้วไม่โดนจริต.. ผมก็ออกครับ.. ไม่ได้ตั้งใจมาเสพ+สูบจริงๆ ขรั่บ.. เพราะถ้าตอบเม้นว่า ชอบเพราะภาพสวย.. กลัวจะถูกแบขรั่บ  ::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

lamom

doctorchit

(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

kongdekkeng