ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 3 : อยากตัดใจนะ แต่....

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 08, 2017, 03:43:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Oleygunashocha

เฟินคิดเอาให้แม่ ลุงคิดเอาเป็นเมีย ฮาฮา
  ลุ้นดีครับ อยากรู้จริงๆครับตอนไหนจะได้นุงเฟืน

zero-melody

leopoldi

จะมีภาคแยก ลุงพลกะแม่เฟิร์นมั้ยนะ รุ่นใหญ่ทั้งคู่ 55

มนุษย์ฟองน้ำ

การเดินเรื่องทำได้ดีมาก น่าลุ้นสุดๆครับ อ่านละติดซะแล้ว

declangombley

คิดดูนะ ลุงพลเฝ้ารอความหวังที่จะได้แอ้มใบเฟิร์นมานานกว่าหนึ่งปี ค่อยๆทะยอยสะสมความสัมพันธ์ ภายใต้แผนการณ์ที่ใจจริงอยากซั่มให้รู้แล้วรู้รอดไป คือลุงชุมพลอดทนเก่งมาก และใบเฟิร์นก็น่ารักมาก มีสเน่ห์ในความใสซื่อตั้งใจเรียนพยาบาล สมแล้วที่ลุงพลตั้งตารอคอย แต่เสียดายนิดนึงที่ใช้เวลาล่วงเลยนานไปหน่อย ทำให้ความสาวของเฟิร์นลดลงไปหนึ่งปีเต็ม แต่ถามว่ามันแลกมากับอะไร? ตอบง่ายๆว่ามันคือความ 'สมจริง' ในการพัฒนาขีดความสัมพันธ์ระหว่างภารโรงเฒ่าแก่ๆใกล้ลงโลงกับเด็กสาวรุ่นหลาน แยบยลจริงๆ  ::KO::
เลิกเขียน เลิกแต่ง พอๆ เบื่อว่ะ