ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 5

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 17, 2022, 09:07:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Earths.eye

มีคอนเท้นท์(สาวๆ)มาตลอดไม่เคยขาด อึดจริงๆบำรุงยังไง  ::Hunger::

taton

น้องข้าวหอมมาตัดหน้าพี่ข้าวโอ๊ตได้ไง ผมว่าถึงใครจะมาก่อนผมว่าหมอแมนก็พร้อมเสมอ(เผลอๆมาพร้อมกันเลยยิ่งดี ใช่ม้าาา 555) ปล.อย่าลืม2แม่ลูกหน้าห้องเด้อ อิๆๆ

Premsak Rachod Minkiess

คุณหมอชอบกิบข้าวมากๆทั้งข้าวหอมกับข้าวโอ็ตอันไหนขาวกว่ากันครับ

jaaebaby

ได้ทั้งพี่ทั้งน้องไปเลยคับ กินทั้งข้าวโอ๊ตข้าวหอมอิ่มเลยคับ

shadow5

รอบนี้ท่านแมนแจ็คพอต เลยนะครับ ตืดต่อหนึ่งได้ถึงสองที่สำคัญแได้แบบไม่ธรรมดาด้วยครับ แต่ดูจากคำพูด แล้วน้องข้าวหอมคงจะติดใจท่านแมนไปแล้วเป็นแน่ครับ

ขอบคุณสำหนับผลงานดีนะครับ

rollingstar

เดี๋ยวนะ บทจะได้มันก็ได้แบบนี้เลยเหรอ หมอจะเหมาหมดเลยมั้ย 
ว่าง ๆ หมอสอนทริคสับรางหน่อยสิครับ 5555 จัดสรรเวลายังไงเนี่ย

ent490

แข่งเรือแข่งพายแข่งได้...
แข่งบุญวาสนาแข่งไม่ได้จริงๆ ฮะ  ::Thankyou:: ::Thankyou::

thetwotreeone

PPkung

Pepe Indy

vwdt41

นึกว่าจะเป็นข้าวโอ๊ตก่อน พลิกเกมมากๆๆ

Nattapon Saithong

หมอแมนบำรุงเยอะๆ นะครับ แค่แกณงนี้ก็ไม่รู้กี่นางแล้ว ไหนจะนอกแก๊งนี้อีก ติดตามหมอตลอดไปครับ

P555

ได้อย่างนี้แล้วจะไปลดเวลาชดเชยให้น้องข้าวโอ๊ตไหมครับ