ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 5

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 17, 2022, 09:07:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

napakon

ไหนว่าตัวเล็กไม่ค่อยมีน้ำมีนวล ข้าวหอมหุ่นใช้ได้เลยนะ เยสสดแตกในน้องก่อนพี่

masterevans

น้องข้าวหอมถือว่าจิตใจดี ช่วยแบ่งเบาภาระพี่ข้าวโอ๊ต

ความไร้เดียงสา บอกคุณหมอว่าอย่าบอกพี่สาว กลายเป็นอ้อยเข้าปากช้างไปซะงั้น

YOGI02

masterelectrode

เป็นน้องที่ดีมากเลยอ่ะ ช่วยแบ่งเบาพี่ ไม่ให้พี่โดนอยู่คนเดียว ::Crying::

devilzoa

แหมหมอแมนนี่เก็บบ้านนี้ไปสองก่อนเลย คนเล็กนี่จะโดนด้วยไหมนะ

pn_11

ยังงี้ก็ได้กินตับทั้งพี่และน้องสิ กินน้องแล้วอย่าให้พี่รู้นะ มันจะไม่จบง่ายๆ

Kbleach Nuntacupe

อันนี้คือคนน่าสนใจมาก ยอมเสียสละเพื่อคนอื่น
แต่ก็นะเสียสละก็จะต้องเสียเปรียบก็เป็นข้อเสียไป
แต่ถือว่าใช้ได้เลยนะครับ

mnrie

xijikoh

ได้ทั้งสาวได้ทั้งบุญ ถึงพี่จะเป็นขุนแผนในคราบหมอที่จัดการสาวๆได้เพียบ

vrsiam

ได้ของแถมเป็นขนมข้าวหอมบางกรอบ
เสียดายไม่มีรูปเปิดซิง น้องดูผอมบาง
นอนหงายแทบไม่มีนม เหมือนเด็กม.ต้น
ท่าทางคงจะฟิตน่าดู

เดาว่าต้องได้ของแถมขนมข้าวตังแน่ๆ
แล้วอย่าลืมพกกล้องไปด้วยนะครับ

lit260499

พี่แมนคงสบายตอไปเลยนะวันนี้แถมได้เปิดซิงน้องข้าวหอมด้วยและยังมีน้องข้าวโอ๊ดรอคิวอยู่อีกแล้วน้องสาวคนสุดท้องจะตามมาด้วยหรือเป่านะต้องติดตามต่อไป

kokkum

targus

ฟีโรโมนจากแหนมตุ้มจิ๋วนี่มันแรงจริงๆ 5555

hansamuboy

ข้าวหอมนี่น่าจะหอมสมชื่อเลยนะครับ ดูจากผิวพรรณแล้ว