ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ichiro] Hokenshitsu No Sensei (แปลไทย by MelodyLaVista) **มีซ่อนรูปนะจ๊ะ**

เริ่มโดย MΞLODY, กรกฎาคม 11, 2016, 08:00:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

minttamza

สนุกมากๆ เลยครับ ขอบคุณครับที่แปลให้อ่าน ::DookDig:: ::DookDig::

Lushio

ขอบคุณสำหรับงานแปลครับ ชอบลายเส้นอาจารย์แกเหมือนกัน

rray

ขอบคุณมากๆคร๊าบบบ ลายเส้นสวยดี

Loligod

Gunitle

ทำไมอาจารห้องพยาบาลผมตอนเรียนถึงเป็นป้าแก่ๆอ่ะครับ 55555 ขอบคุณมากครับรอเร่่องต่อไป

amardu.36

boyza730

araibu

flukehaha

ขอบคุณมากเลยนะครับ แนวคุณครูนี่ชอบๆ
Manchester United Football Club
We are Red Army

maxzader

พัดลม

โชคดีจังที่เป็นมอด  ::Shy::
แอบอ่านที่ซ่อนได้  ::Bloody::

เรื่องนี้เคยอ่านแล้วแต่เป็น eng นะจ๊า

ชอบแนว ซึน นะ  ::Shy::
ส่วนแนว ยัน ไม่ค่อยชอบ ดูแล้วเหมือนจะโดนข่มขืน  ::Sweat::

ว่างๆ จะแวะมาอ่านนะ
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

ryu.ryu69

แนวนี้ไม่ค่อยเจอครับ อาจารย์แต่เป็นแบ้วๆ