ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mozuya Murasaki] Shiro Kuro Royal Ch.2 (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, กรกฎาคม 22, 2016, 07:28:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dr_slump

aumbangpra

cking

ซึนๆแบบนี้ตอนหน้าโดนแน่ๆ ท่าทางจัดหนัก

top314007

ขอบคุณมากนะคับ ::Thankyou:: แล้วผมจะรอตอนต่อไปนะคับ ::Dribbling::

viperer

ขอบคุณคับ...อิฉฉาผู้ดูแลหอเลย ตอนนี้ได้ควบ 2

asstarlon

boyza730

NNNz123

darkofangelzero

ถึงจะชอบสาวเกล เเต่เราก็จะเลือกให้พระเอกเหมารวมอยู่ดี

ปล.มายามะ มึงอย่าซึนนักเเรงเหอะ ปากบอกไม่ๆเเต่พอเข้าไปครึ่งลำเปลี่ยนท่าทีเชียวนะ ::Grimace::
ปล2.เเลทรง จะได้ชิรามิเนะตอนหน้าสินะ

ขอบคุณค้าบ

darkdd1999

อย่างงงี้ก็ได้หรอ 55555 สนุกดีครับ ขอบคุณมากครับ

xura

Gunitle

ขอบคุณมากครับที่แปลมาให้อ่านกัน รอตอนต่อไปครับ สู้ๆ

OuTDooRz

อยากเป็นผู้ดูแลหอขึ้นมาทันที อิอิ  ::ChuChu::

kyoyama_enna

คุณผู้ดูแลนี่คงได้ขยายฮาเร็มไปเรื่อยๆแน่ๆ
สนุกมากครับ ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ

MΞLODY

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กรกฎาคม 23, 2016, 07:12:43 ก่อนเที่ยง
เจอแบบนี้ ไม่ต้องทำมาหากินอะไรแล้ว เป็นพ่อพันธ์อย่างเดียวพอ ::DookDig::

โดนรีดน้ำแห้งหมดตัวแน่ ::Hunger::

ได้ทั้งค่าจ้าง ได้ทั้งสาวแบบนี้คุ้มครับ  ::DookDig::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)