ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuda Nanafushi] Nangoku Hatsujou Shinrinyoku แปลเล่นๆ ขอมาก็แปลไป

เริ่มโดย พัดลม, กรกฎาคม 31, 2016, 10:17:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nsrichantamit

ทำให้อยากแล้ว จะให้หยุด แบบนี้ ก็หยุดไม่ได้เหมือนกันครับ

pongsan

ขอบคุณที่ยอมอดทำการบ้าน เพื่อมาทำการแปล ::HoHo:: ::DookDig::  ขนาดยังไม่สมบูรณ์ สียังแจ่มมมมขนาดนี้ ท่านส่ายได้มาตรฐานสูงจิงๆ ::KO:: ::Fighto::   เยี่ยมครับ ::Thankyou::

การบ้านหยุดทำไม่ได้ครับ เด๊วโดนแม่ตีตายเลย  ::Shy::

aloh4

mukid123

ภาพสีด้วยแหะ ผมอยากไปเที่ยวกับรุ่นพี่ด้วยจังเลย  ::Dribbling::

รุ่นพี่นมใหญ่ ใครๆก็อยากไปเที่ยวด้วย  ::Glad::

ipor

ภาพสีสวยงามมากครับ แปลสนุก

อย่าหลงสีมากเลยครับ ขาวดำบ้างก็ได้  ::HoHo::

HypN♥s

ป้าด ลบซะเนียนเลย ผมดูอาการแล้ว บอกเลยว่าไม่สามารถ คงไม่แปล

ปล่อยให้มันค้างคาแบบนั้นแหละ ::Ahoo::

nekki

ขอบคุณมากครับ นับถือฝีมือท่าน จริงๆ ไปดูต้นฉบับมาละ เหนื่อยแทน

อยากจะลบมากว่านี่อีก แต่ แค่นี้ก็พอล่ะ  ::Crying::

HooH9999