ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuda Nanafushi] Nangoku Hatsujou Shinrinyoku แปลเล่นๆ ขอมาก็แปลไป

เริ่มโดย พัดลม, กรกฎาคม 31, 2016, 10:17:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

FAEROH

::Glad:: ในที่สุดก็มีพระเจ้ามาช่วยแล้ว ขอบพระคุณท่านมากๆครับ ผมเคยทดลองแปลเอง แต่ยังมือไม่ถึงจริงๆ 

.... สุดเลยเลยคับลวกเพี้ย  ขอบคุณครับบบบได้อ่านสักที  ::Grimace::   ::Thankyou::

รอบน๊าเอางานที่คลีนง่ายๆน่ะ

jungka

พัดลม

อ้างจาก: FAEROH เมื่อ สิงหาคม 01, 2016, 08:57:20 หลังเที่ยง
::Glad:: ในที่สุดก็มีพระเจ้ามาช่วยแล้ว ขอบพระคุณท่านมากๆครับ ผมเคยทดลองแปลเอง แต่ยังมือไม่ถึงจริงๆ 

.... สุดเลยเลยคับลวกเพี้ย  ขอบคุณครับบบบได้อ่านสักที  ::Grimace::   ::Thankyou::

นึกว่าคนที่ขอให้แปลไว้ จะไม่เข้ามาอ่านซะแล้วนะเนี่ย  ::Oops::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

flukehaha

Manchester United Football Club
We are Red Army

panut789

ขอบคุณครับ สั้นๆ แต่อ่านได้สบายๆเลย 4 สีด้วยยย ::KO::

รู้สึกว่า รูปภาพมันแน่นกว่าขาวดำนะ ::Hmmm::

game2539

ขอบคุณครับ ภาพสีสดใสอ่านแล้วสบายตา

สบายตา แต่ไม่สบาย....... ละม้าง

werapat2618

::Dribbling:: ภาพสวยงาม เนื่อเรื่องกระชับดีครับ

ถ้าไม่กระชับ ก็โดนไปอีกหลายหน้าสิครับ

dr_slump

ทั้งนมทั้งตูด .... เฮ้ออออ ! ::Crying::

อ้าว เศรา้ทำไม มันต้อง  ::Glad:: ไม่ใช่รึ

stupid_dull

nemo_mo

cgxxcg

เรื่องสั้นๆแต่เสียวมากครับ
ขอบคุณสำหรับผลงานนะครับ ::Thankyou::

kazu36