ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hissatsukun] Jazz up สอนเสียว เพื่อนสาวสมัยเด็ก (แปลไทย โดย Trong5171)

เริ่มโดย trong5171, ธันวาคม 27, 2016, 07:59:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

trong5171

ปั่นเสร็จแล้วมาลงเลยครับ เหมือนเดิมครับ ติชมกันได้ ว่าควรแก้ตรงไหนยังไง หรือคอมเมนท์ เป็นกำลังใจจะดีมากเลยครับ ขอให้สนุกครับ ขอบคุณครับ

bunhelupu

แปลได้ไหลลื่นมากครับ ฮาเจ้าเรียวตะมากเลย

sohee1412.

drof666

rak9897925

กินเพื่อนต้องระวัง มันรู้เรื่องเราหมด  แยกอยาก มันกำความลับ  ขอบคุณครับ

lolicon

ขอบคุณมากๆนะครับ

แปลได้ดี อ่านแล้วไม่สะดุดเลย
เนื้อเรื่องก็สนุก

ขอบคุณมากๆจ้า

tazasss01

tokkatoramma

ขอบคุณครับ ถือว่าเป็นเพื่อนสาวที่ดี มีการทดสอบก่อนมีแฟนจริงๆ 5555

pisanukub

veronicaz

แปลดีงานดีเลยครับ
ถ้าจะให้ติ ก็คงฟ้อนต์บางจุดเล็กไปนิดนึงครับ

aloh4