ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hissatsukun] Jazz up สอนเสียว เพื่อนสาวสมัยเด็ก (แปลไทย โดย Trong5171)

เริ่มโดย trong5171, ธันวาคม 27, 2016, 07:59:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

johnywalker

สองหนุ่มผู้โชคดี แปลได้โอเคนะครับ อ้อ มีแก้นิดนึง "แม่ง" ไม่ใช่ "แม้ง" นะครับ

coconut

cking

junen123

ขอบคุณมากครับ  เพื่อนดีๆแบบนี้ห่จากไหนได้บ้างเนี่ย

Digimortalz

bboss

kinniku666999

testseven

ขอบคุณสำหรับงานแปลครับ อ่านสนุกทั้งสองเรื่องเลย
ว่าต่เรียวตะเอ๊ย เห็นแก่ตัวมากไป เหมือนจะโดนทำโทษทีหลังคนเดียวเลย ::DookDig::