ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kawamori Misaki] Hitozuma Choukyoushi สอนเสียวเมียคนอื่น ตอน 2 แปลไทย By HypNos

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 05, 2018, 06:52:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DarKSiDeIID

SikerWoo

TTT

yental24

zerost

มันทำไปด้วยความหวังดี(หรือเปล่า) เพื่อสั่งสอนเหล่าคนร้ายในโรงเรียนแน่นวล

birdkung

พระเอกของเรื่องแม้จะหน้าตาดูซื่อๆ แต่ในใจนี่ไม่ซื่อตามหน้าตาเลย 555

ผมแปลกใจที่ว่าพระเอกมีความสามารถอ่านเบื้องลึกของจิตใจคนได้อย่างไร ตั้งแต่ตอนแรกแล้ว ตอนที่สองผมก็ยังไม่เคลียร์ในประเด็นนี้จริงๆ

ในความเป็นจริงมันไม่ใช่ง่ายๆนะ ที่จะอ่านถึงจิตใจคนได้ถึงขนาดนี้ ยกเว้นว่าต้องรู้จักกันมานานพอสมควร
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

Rider V3

การสั่งสอนที่ถึงใจจรองๆ ใครชอบโชว์เมีย แบบนี้มีปมจริงๆที่แรกคิดว่า ผัวชอบดูเมียโดนคนแรกเอา ซะอีก ::Angry::

timeai

สุยอดเลยครับ อาจารย์จัดเมียคนไหนของคนอื่นสำเร็จทุกราย ขอบคุณครับ