ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsu no Oyatsu]Kateikyoushi to Haha to Boku ติวเตอร์,แม่และผม แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 18, 2018, 06:48:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eeb

เสียดายตอนเด็กตั้งใจเรียนไป แม่เลยไม่หาติวเตอร์ให้  ::Crying::

syndromz

Xเพื่อนแม่เนื้อนมไข่แบบนี้ แถมยังแว่นอีก เอาเท่าไหร่ก็ไม่พอจริงๆ

muramasa masamune

ไม่ค่อยชอบแนวแม่ลูกเท่าไหร่ แต่ขอบคุณมากครับ

worachat39

alarbebday1

ไม่ต้องรงไม่ต้องเรียนมันละ เอาดีทางด้านนี้ดีกว่า

หนูหิ่น เก็บเห็ด

เพิ่งรู้ว่าต้องติวแบบนี้มิน่าเราถึงเรียนไม้เก่ง

reppok111

คุณแม่กับติวเตอร์ใช่วิธีนี้ น่าจะสอบผ่านนะ สุดยอด

top314007

มีแม่กับครูแบบนี้ คะแนนผมว่าตกแน่ๆเลยงานนี้ 555 ::Bloody::

acerolar

::Glad:: ติวกันแบบนี้ เกรดพุ่งกระฉูดแน่ๆเลยขอรับ สุดยอดเลย

foxmozz

rit1403

เรียนแบบนี้ คะแนนจะดีได้ยังไงเนี้ย คุณแม่ ท่าจะแย่ไอ้หนุ่มเอ๋ย

Micky Miku

DARKAXL

นี่มันติวเตอร์แน่เหรอ? ลูกนี่ท่าจะเก็บกด ตรั่บๆแม่ไม่หยุด ::HoHo::

hheenngg

ตอบได้ตรงโจทมากเลยครับ 555555 มาปุปไม่ต้องพูดเยอะจัดกันก่อนเลย สุดจริงๆ แต่ลํกมันก้หื่นเกิน เอาไม่ยอมหนุด สรุป เกรดตกเหมือนเดิม 5555555