ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Rio Yanagawa] Lesson บทเรียนแรก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 16, 2018, 07:22:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

555 แนวโชตะค่อน ได้อารมณ์ไปอีกแบบ สาวๆมักชอบกินเด็กมันจะไปมันส์อาไร้ สู้คนมีประสบการณ์ไม่ได้  ::Evil::

อ้าว...สรุปว่าอีกหน่อยคงได้เป็นคู่ขากันอีกนาน เผลอๆ ได้เมียแก่  ::DookDig::

ปล.ส่วนคำถาม เรื่องเปิดซิง นานมาแล้วนะ จำไม่ได้ล่ะ ไม่เอา ไม่เล่าดีกว่า  ::ChuChu::

megazawa

saturn

อร้าย !  นี่ซินะที่เรียกว่า  ขึ้นครู

Gunitle

ป.6ครับ 12ขวบดูรูปโป้ 555 สมัยนั้นหนังหาาดูยาก  ลูบไปเรื่อยแล้วก็แตกเฉย แต่ไม่รู้ว่าน้ำอะไรนะ แต่รู้ว่าติดมากตอนนั้นทำทุกวัน5555

ove7usis

ที่มาฉี่ในป่านิบังเอิญรึตั่งใจหนอ
เด็กน้อยก้อชั่งอยู่ถูกที่ถูกเวลาสะจริง ::Ahoo::

fu.soo

หลักสูตรนี้ใครเปิดรับบ้างครับจะรีบไปสมัตรเลย
ตอบคำถามแอด
ไม่มีใครสวนครับ ความอยากลองมันพาไปเอง เลยฟิน ทำมันทุกวันครับ
แต่ช่วงนี้ไม่ต้องละครับมีของจริงเป็นของตัวเองแล้ว ::Glad::

cuffs 112

ฉี่เก่งจิง เด็กก็โชคดีไปมาตกปลาแถมได้ซั่มอีกแถมเป็นครูที่จะมาสอนด้วยจัดไปยาวๆเลยไอ้หนู

pronthip.ratchaneepron

untimateleo

::Oops::

ผมตอน ม.1 นะ 555+

...ตอนนั้นยังไม่ประสีประสาเลย ..เอ๊ะ! ขนอะไร (ซื่อสุดๆ 555+)

อาบน้ำไป.. จับเล่นไป.. เออ..มันส์ดีแฮะ ...แล้ว... ก็ตามนั้นครับ 555+

ขอบคุณสำหรับการ์ตูรำลึกครับ 555+

yedped kodhod

ตกปลาอยู่ดีๆ ได้เรียนรู้การตกเบ็ดซะงั้น

sthanya

ครั้งแรกนี่ก็ช่วยตัวเอง แต่ตอนได้ของจริงนี่สุดยอดกว่า

top314007

ผมจะอยากเจอแบบนี้บ่างจังเลยอะโครตโชคดีจังเลยนะ ไอหนู  ::Bloody::

ไอตอบคำถามผมขอไม่ตอบนะ ความลับนะ อิอิ  ::Yes!::

Blue_Valentine13

ภาพสวยมาก อยากเป็นแบบไอหนูในเรื่อง

ครั้งแรก ม.1 ลองรูดเล่นๆ แล้วรู้สึกดี รูดไปรูดมา มีน้ำขาว ตกใจ

แต่ลึกๆ อยากโดนขึ้นครูมาก ฮาๆ

tazasss01