ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ichiren Takushou]A Married Woman’s Dignityแม่บ้านสุดร่านแปลไทย By HypN♥s[Uncen]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 23, 2019, 06:03:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tazasss01

เดาว่านางเอกแต่งตัวเรียกร้องความสนใจ จากสามีตัวเอง สามีเลยจัดให้เต็มที่เลย และนางเอกก็ยังคงแต่งตัวแบบนี้ต่อไปเพื่อให้สามีจัดให้ทุกวัน

แบบนี้คงไม่ระวังตัวจริงๆนั่นละ

Liftzthekop

น่าสงสารฝ่ายชายนะ มีเมียแบบนี้ 555

เหมือนพยายามทำให้ตัวเองโดนผัวหึงอ่ะ 5555

noohun

คุณสามีก็ควรห่วงหรอก ปล่อยการ์ดจนไม่แน่ใจว่าโก๊ะจริงหรือจงใจอ่อยขนาดนี้

เอิ่ม เอ็งก็แค่หาข้ออ้างมาเย่อเมียเฉยๆหรอกเรอะ ตาแว่น!!
ปล.สรุปว่า นางท่าจะโก๊ะจริง อ่อยแค่ตาแว่นคนเดียว น่าร้ากกกก

GongGang

ผมคิดว่าน่าจะโดนผัวทำโทษอาจจะให้คนมารุม แล้วจบที่ถ่ายวิดีโอเก็บไว้ คิดแล้วน่ากลัวแต่ผัวดูจิตๆ ::Horror::

Edit : 5555555 ตอนจบลั่นมากเลยครับ ผมนี่ขำตัวโยนเลย ต่อไปไม่ต้องเป็นเมียที่ดีหรอก เป็นเมียที่ไม่ซุ่มซ่ามพอ

joulez

ผมว่าผัวจัดเมียเต็มที่แน่แต่เมียก็ทำเหมือนเดิม
..แต่ว่าชื่อเรื่องเหมือนจะมีนอกใจ คนสะกดรอยตามเป็นผัว จะโดนอารัยมั่งนะแม่บ้านเรา

ผมฮาช่องสุดท้ายเมียจะแก้ผ้าไปทิ้งขยะ ผัวเหวอเลย ที่พูดไปไม่ถึง3วิ ทำไม่ได้ 55+

iamdevil

แม่บ้านสายเอ๋อ เอ๊ะ หรือจะจงใจ เดิ๋ยวมาedit นะครับ

555 ตอนแรกจะฟันธงว่าแกล้งแอ๊ป จริงเป็นสายร่าน แต่เอ๊ะ มาลืมใส่เสื้อผ้าออกไปทิ้งขยะนี่ ^^' สงสัยจะเอ๋อจริง

korn4455

ถ้าผมมีเมียแบบคุณสามีในเรื่องผมคงปวดหัวกับความโก๊ะของคุณภรรยา
เป็นความใสซื่อที่เอาผิดไม่ได้ ต้องทำโทษให้หลาบจำเท่านั้น หึหึ

และเป็นดังคาดที่คุณภรรยาไม่สามารถแก้ไขนิสัยโก๊ะๆของเธอได้ ฮ่าๆๆๆๆๆ

Gondar

ได้เมียแบบนี้ก็แจ่มเลย แค่ต้องหึงให้น้อยลง

เหยดด ที่แท้ก็ชอบโชว์แนวๆเอ้าดอร์หน่อยๆ  ::Fighto::

BiBPY

ตอนแรกชื่อเรื่องนี่คิดว่าจะเป็นแนวแบบ ntr กับหนุ่มข้างบ้านที่ใหนได้เป็นแนวสามีภรรยาแย่จริงๆเลย ว่าแต่คุณภรรยาจะโดนลงโทษแบบใหนนะ

ว่าตอนจบนี่ซาโอริอยากจะโดนลงโทษรึเปล่านะทำแบบนั้น

bunhelupu

คงไม่จบแบบ  ntr หรอกนะ

555น่าเหนื่อยใจแทนสามี

potaeds

ผัวหึงอะดิคิดว่าเมียอ่อยชาวบ้านแต่ใจจริงก็ชอบนะ

Demon-Wolf

แม่บ้านร่านคือมันได้หมดทุกคนที่เขามาหาแม่บ้านนั้นละ ::Oops::

กำเป็นว่าเมียขี้ลืมผัวขี้หึงเลยจัดหนักเมียเสียแบบนั้น

Gloria

ดูจากชื่อเรื่องแล้ว นางเอกต้องโดนรุมชัวๆ  ::Horror::

ผิดคาดนึกว่าจะโดนรุมแล้ว NTR ::Horror::

taton

ผมเดาว่าไอ้แว่นคงจะโรคจิตชอบให้เมียออกไปโชว์ แล้วตามไปดู พอมีอารมณ์ก็กลับมารอเมียที่บ้านแล้วจัดกัน ทำนองนี้ครับ ส่วนตอนจบคงจะวนลูปกลับมาที่ฉากเริ่มต้นครับ คือ ปล่อยเมียไปโชว์อีก

...
เอ่อ ตอนจบนี่ นี่เมียมันขี้ลืม รึว่าชอบโชว์จริงๆว่ะเนี๊ยะ ถ้ามีแบบนี้จริงๆผมจะไปดักรอทิ้งขยะทุกวันเลย 555

torae

คิดว่าจริงๆแล้วผัวเป็นคนชอบให้เมียโชว์ แล้วจะเกิดอารมณ์แน่ๆ เมียไม่ได้ลืม้องหรอก ตั้งใจโชว์แน่ๆ

edit
ว่าล่ะต้องยั่วให้ผัวหึง