ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ หมัดสั่ง ตอนที่3

เริ่มโดย footswitch, มีนาคม 10, 2019, 04:16:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตะวัน123

silencer001

สงสัยจะพี่นัดคนแรกแห่งบ้านสาวๆ​ แล้วใครคนต่อไปรอลุ้น​ แล้วผีนี่คิดว่าน่าจะเป็นตัวเดินเรื่องอีกตัวละครแน่ๆเลย

pukprasan

แบบนี้น่าจะเกลาเหลากันมันแน่

ziggy2

::Glad:: ผีที่รู้ใจโจจริงๆ  ว่าแต่ต้องมีอะไรตอบแทนมั้ยนะ นอกจากเอายันต์ออก

roomming99

fantastica

รอๆ ว่าใครจะเป็นคนแรก ตามสูตรต้องเทครัวทั้งบ้าน

Praduk Hatyai

พระเอกเรานี่โชคดีจริงที่มีแต่สาวรายล้อม

Bn121700

::Shout:: ::แล้วโจจะเป็นยังงัยต่อไป ต้องติดตามชมต่อไปครับ ::Shout::

MAC

แม้น้องเค้าทอดสะพานเสริพใยเหล็กให้ไม่เดินเดียวก็ตกคลองนะ ::Shy::

สถาพร

ฮาเล็มของนายโจ น้ากฤษอย่ามาขวางก็แล้วกัน

Sara Deengam

สนุกมากๆเลยครับ ตามทุกตอนครับ

anigkanjana

พี่นัดเปิดก่อนเหรอเนี่ย​ ครบ5คนโจมีหมดแรงกันบ่างล่ะ

ชาญวุฒิ เนระภูสี

โจจะใหวไม่ครับสาวๆตั้ง5คนแถมมีผีด้วยไม่รู้ตัวดีตัวร้ายใครจะเป็นคนแรก

peddo

ไม่น่าเชื่อว่าจะเกิดขึ้นจริง แต่จะเป็นความฝันหรือผีทำให้เกิดขึ้นก็ไม่แน่ใจเหมือนกันนะครับ
สงสัยจังว่าผีนี่คือท่านขุนหรือเปล่า ถ้าใช่ละก็ แกจะร้ายขนาดเก็บลูกหลานหมดนี่เป็นเมียหรือเปล่า แค่ปลอมเป็นตุ๊ดนี่ก็ถึงเนื้อถึงตัวแล้ว ถ้าได้ถือแตงกวาให้ละก็ กึ๋ย อิจฉาจริงๆ
เปิดออกมาจะผิดหมดไหมนะ ลุ้นๆครับ

Erik

เข้มข้นขึ้นเรื่อยๆ
แบบมีเนื้อ บรรยากาศให้อ่าน
เห็นภาพเลยครับ