ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part 5 ตอนที่ 60 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 05, 2021, 12:30:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ubiubi

xonly-1454

วันนี้เจ้าโทนระเบิดออกมาหมดใจเลย เห็นใจนะ  แต่สำหรับสามสาวนั่นน่ะ รู้อยู่แล้วยอมรับได้แล้วว่าเขาทำงานมันก็ต้องเป็นอย่างนั้น ก็ยังอดใจไม่ได้ แสดงว่าวันนี้เจ้าโทนถึงที่สุดแล้ว

utsumaki

เล่าเรื่องได้ดึงอารมณ์ดีครับ หน้าติดตามทุกตอนเลยครับผม

okai

ดาวน์แบบต่อเนื่อง.. ไม่ทีช่วงให้พักชาร์จแยต.. เคยผ่านเรื่องคล้ายๆปบบนี้เหมือนกัน.. 
หงุดหงิดไผทุกเรื่อง.. เครียด กดดัน มากครับ

latipk

อารมณ์นายโทนตอนนี้ยิ่งกว่าดาร์คอีกครับ

มันคือ ดาร์คช้อคโกแลต

au2000

วสันต์ ชาญวิทย์

ความจริงก็คือความจริงสงสัยดราม่ายังอีกยาวเลย ไม่รู้ว่าสุดท้ายจะจบลงยังไง

Ttum1188

wink

JabaWoCK

ดราม่ายาวๆเลยช่วงนี้อ่านแล้วเครียดตามไปด้วยเลย แต่ชีวิตก็อย่างนี้ล่ะเด๋วมันก็ผ่านไป

peddo

ท่านโทนแต่งได้ดีมากเลยครับ เราก็เคยรู้สึกว่าเวลาทุกอย่างทับถมเข้ามาแล้วอยากจะระเบิด อยากจะบอกว่า no more mr. Nice guy. แต่ที่อยากชมก็คือ คนอ่านมีอารมณ์ร่วม คือ โกรธ แต้เป็นการโกรธโทนนะครับที่ทำอะไรอย่างนั้น มันแย่จนต้องแตกหักกับทุกคนที่หวังดีเลยรึไง สมองส่วนหน้สเสียหายไปหมดรึปล่าว อะไรอย่างนี้
ปมที่อยู่ในใจโทนต่างหากเป็นสิ่งที่ทำให้ทุกอย่างมันแย่กว่าที่ควรเป็น เข้าใจว่า ผ่านมาแล้วก็คงคิดได้ แต่ไม่อาจเรีบกการกระทำที่เกิดรอยร้าวกลับมาได้
ขอบคุณครับ

Am1112mA

Darkreader

ลาออกเหรอ ก็ยังดี ถ้าเป็นที่อื่นนี่ ทำตัวแบบนี้โดนไล่ออกแบบไม่ได้อะไรเลยนะ ยิ่งเป็นช่วงโควิดนี่ ตาย งานใหม่ไม่มีแน่ ๆ

งานนี้ถ้าให้พี่แมนเคลียร์ น่าจะยิ่งโดนมองว่าเด็กเส้นไปอีก