ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ว่าที่เจ้าสาว#6-2: ปาร์ตี้สละโสด part-2

เริ่มโดย asdf4321, พฤศจิกายน 13, 2018, 01:04:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ones26421

กว่าจะแต่งงาน นุ่น้อยจะโดนไปกี่ดุ้นกันนะ

warin89

คือถ้าตั้งใจจะจบแบบ happy ending นะคะ ก็ควรจะให้นางเองได้กะชายอื่นก่อนแต่งแล้วค่อยมาดีกันก็จบได้ด้วยดีเหมือนกัน
::DookDig::

ylnox xonly

จะให้เอกมาช่วยทุกตอนได้ไง นุ่นก็เก็บควยเข้าหีไปมั่งเหอะ

warin89

เพิ่มเติมคะใกล้จบแล้วอยากจะเคลียร์ปมน้องกายทีคะ มันค้างๆคาๆยังไงชอบกล ดูจากที่บอกว่ากายหน้าคล้ายเอก
คือสองคนนี้เป็นลูกพี่ลูกน้องกัน(เข้าใจถูกนะ) เดามั่วๆว่าจบแบบ Happy Ending เอกกับนุ่นคงคืนดีแหละแต่อาจจะแฝง
ความปวดตับนิดๆ ไหนๆก็ใกล้จบแล้วนุ่นก็สงเคราะห์น้องกายไปเลยซิ ถึงท้องกับกาย เอกก็คงไม่รู้ 555
จบแบบ Happy Ending ไง  ::HoHo::

Kinga

จะมีสักครั้งไหมที่เอกมาไม่ทัน ให้นุ่นน้อยได้สมใจมั่ง 

Newnotpost

spun

kungtuey

เรื่องราวได้ลุ้นตลอดทั้งเรื่องเลยครับ ขอบคุณครับ

apisdets

azeroa

meanspy

rangsitboy

panax

เข้าไปตั้งเยอะแล้ว ขอมิดด้ามซักทีก่อนเอกจะมาเจอได้มั้ยครับ  อยากดูอาการว่าที่เจ้าสาวสุดแซ่บ