ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 89

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 15, 2022, 12:15:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phenix

chatjane4234

คนแข็งแรงแบบเจ้าโทนไม่เจ็บป่วยอะไรง่ายๆ หรอกครับิแต่ถ้าได้เป็นแล้วคือเป็นแบบหนักเลย เป็นครั้งเดียวหนักๆ แต่ไม่เป็นบ่อย คราวนี้เอาเรื่องอยู่นะ

ปะปะปู่ที่ว่าเนี๊ย ปู่จริงๆ หรือปู่เจ้าที่

aceinw6969

ทำความดีต้องชื่นชม
ทำผิด ต้องลงโทษ
ไม่สามารถนำมาหักลบกันได้

นุครับ

รอบนี้เจ๊หมิวน่าจะรู้สึกผิดมากนะมีน้ำตาหยดเลย

veget

เป็นคุณพ่อที่ดีมากเลย มีความคิด ลงโทษเพื่อให้คนอื่นรู้ และคิดได้เองว่าโทนไม่ผิดอะไร

inputpy

สิ่งที่ลิงกลุวที่สุดคือ การทำงานเอกสาร โดนแน่ๆครับ อาจจะให้ไปทำฃานเอกสาร เพิ่ม

Alan

งวดนี้เจ็บจริง ไม่ใช้สลิง ไม่มีตัวแสดงแทน บอกแล้วววว ว่าคนที่ต้องสำนึกผิดน่ะ ต้องเป็นเจ้หมิวตะหาก 555 ไงล่ะ...

date

phithan

อ่าน2-3ตอนมานี้ รู้สึกอินจนน้ำตาซีมเลยละ

มดแดงตะกายตึก

เจ๊เราเป็นที่หนึ่งในดวงใจเลยแบบนี้

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. เรียนรู้หลักการบริหารอีกแล้ว.. การทำผิดต้องมีบทลงโทษ.. เพียงแต่บทลงโทษต้องมีความสมเหตุสมผล

sunshine9

ได้เวลาหมิวมาดูใจ เอาใจใส่โทนให้มากๆแล้ว

karn_cab

หนักเลยเทพโทน ไม่เป็นไร เดี๋ยวก็หายมีพยาบาลดีอย่างเจ๊หมิว (หรือจะเป็นกนักกว่าเดิมน้า)

Boss3919

อาการโทนน่าจะไม่เบาแต่พี่หมิวจะไปดูแลอย่างไร

cannavaro

คุณพ่อเจ๊หมิวนี่ก็สุดยอดนักบริหาร ผิดคือลงโทษ ถึงจะเปนลูกเขยก็ไม่มีข้อยกเว้น อุ๊ปปปป