ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ราคะซ้อนเร้น - 02. โป๊ะแตก + เพื่อนรักแสนรู้ใจ

เริ่มโดย xonly8board board, เมษายน 17, 2020, 03:18:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

abfun

ให้ความเห็นก่อนเปืดอ่าน  อิอิ ผมเดาทางจากเรื่องที่แล้ว  ผมว่า เดี๋ยวมีหักมุม 

Northstar Rta

Rrrrop

nicky1976

Luka

ถ้าให้เดาลำดับการโดน พี่เต้ก่อนเพื่อเพิ่มความใจกล้า แล้วเป็นคุณพจน์ น้องคิม แล้วค่อยเป็นลูกคุณพจน์

volpe

เพื่อพาสามีมาบริการถึงที่แบบนี้จะพลาดได้ไง

แต่งานนี้จะเปนยังไง ต้องรอคิดตามต่อ...

ขอบคุณครับ

Jim Lord

จะลองผัวเพื่อนหรือจ๊ะ ดีๆ ลองอะไรใหม่ๆ มั่ง สะสมชั่วโมงบินไว้จะได้เก่งๆ

txxt30

god2517

งานเข้าน้องโอ แล้ว เพื่อนเปิดช่องทางให้แล้ว

102030

เพื่อนรักเปิดมาแบบนี้ สงสัยจะไม่รอด
การเดินเรื่องแบบหยอดนิดหยอดหน่อยไปเรื่อยๆ ให้ลุ้นเอาว่าจะมากกว่าหยอดตอนไหน
อยู่ที่ความสมจริงของการตัดสินใจของตัวละครหรือสถานการณ์ในเรื่องแล้วล่ะครับ 
ถ้าถูกจังหวะ จะสนุกมากๆครับ
ขอบคุณครับ

XiMing

โดนผัวเพื่อน ชอบครับ ชอบแนวหญิงที่มีลูกแล้ว

tatong2222

ฝันถึงพจน์​ ยั่วเฟิร์ส​ แล้วก็​มาโดนเพื่อนชวนสวิง​ โดนถั่วถึงทุกคน​แน่ๆ​ สาวโอ