ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Satsuki Imonet] family X สลับรักสำหรับครอบครัว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 06, 2020, 03:15:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kalampee

ตอนแรกนึกว่าสลับวิญญาณกันซะอีก ช่วยกันเติมเต็มความรู้สึกให้กันแบบนี้ก็ดีนะ วิน ๆ ทุกคน

goorboyI

ครอบครัวมีความสุข เปิดเผยกันแบบนี่สักพักคงเอากันตรงโต๊ะกินข้าวเลย

ไม่เอาเพื่อนบ้านมาร่วมแจมด้วยหละ นมใหญ่ดี

Boran Mark

เป็นการสลับคู่ที่พิลึกดี แล้วคุณพ่อกะคุณแม่ไม่ยุ่งกันเหรอ 555
edit: ทุกคนดู วิน วิน แต่ลูกชายน่าจะรับศึกหนักแน่ในอนาคต หึ หึ

noohun

ลงล๊อคพอดี ไม่ต้องเข้าซังเตทั้งคู่
เรื่องนี้เป็นตัวอย่างของการแต่งงานเพื่อผลประโยชน์จริงๆ

ทำไมผมถึงคิดว่า นานวันไป เจ้าหนูฟูตะมันจะเหมาหมดทั้งแม่ลูกกันนะ

gojira

โห้สลับคู่บังหน้าสินะจะได้ไม่โดนนินทากับคุก ::DayDream::
wtf ไม่ใช้แค่บังหน้าละมี 4p ด้วยละ 555

Oat098

แบบนี้ ก็ได้เหรอ
ตอนแรก คิดว่าแอบได้กันส่ะอีก
ลูกทั้งสองแอบได้กัน แล้วพ่อแม่ไปเห็น
รวมวงกันเลย แบบนี้

jakrid123

ดูจากชื่อเรื่องแล้ว คิดว่าต้องแอบกินแน่ๆ ที่ไหนได้ ต่างคนต่างหลงรักลูกของกันและกัน

เป็นรักที่แปลกจริงๆ ไม่ทำให้ใครเดือนร้อนก็ถือว่า ไม่เป็นไร

yonna99

ครอบครัวสุขสันต์เลย ลงตัวเว่อร์

แบบนี่ต่อไปเกิดท้อง ทำไงละ เรียกใครแม่ ใครพ่อ

buark

ตอนแรกคิดว่าพ่อแม่จะได้กัน ลูกๆ ก็ได้กัน ดันหักมุมซะ แต่แบบนี้คุณพ่อได้เปรียบ กดลูกสาวกำลังฟิตเลย แต่ลูกชายเสียเปรียบ กดคุณแม่มันก็คงไม่ค่อยฟิตเท่าเด็กๆ แต่คงได้ลีลาอยู่ ซ้อมกันไปก่อน ยังไงคงได้สับคู่กันแน่

buark

ว่าแล้วมันต้องสลับคู่ซั่มกันแน่ แต่ก็ดีนะครับ อยู่กันอบอุ่น รักกันดี

xonly-1013

เดี่ยวๆผมว่ามันผิดคู่แล้วนะ ::Thinking::

แต่ก็ได้อารมณ์ดีแนวนี้ ::DookDig::

ขอบคุณครับ ::Shy::

ddcc

WTF เจอกันทีเดียวโดยบังเอิญดันตกหลุมรักอีกฝ่ายที่เด็ก,แก่กว่าพร้อมกันเลยเนี่ยนะ มันเลิกกับคนเก่าเพราะรสนิยมแปลกๆปะเนี่ย
Paizuri คุณแม่ พร้อม oral ด้วยลูก มันจะเกินไปแล้วไอคุณพ่อ  ::Fighto:: โคตรเกิน ภาพสุดท้ายมันจับมือกันได้แบบสุดๆไปเลย
ความลับก็ต้องปิด ความสุขก็ต้องเอา ก็งี้ล่ะนะ

dekduer55

ตอนแรกนึกว่าจะแบบแอบกินกันที่ไหนได้ยินยอมกันตั้งแต่แรกเลย

Edit ข้างบ้านเหมือนจะรู้อะไรเลย? ลูกชายก็อึดเหลือเกิน

CoolNook Thangsakul

5555 อยู่กันแบบชิวเกิ้น ไม่แปลกที่โดนไล่ออกจากบ้าน แต่นมของคุณลูกสาววาดได้ไม่สวยเลยอ่ะ

Worrarat Imkaow

พ่อแต่งเพื่อเอาลูกสาว-แม่แต่งเพื่อเอาลูกชาย แบบนี้ก็ได้หรอ ::Punch:: แล้วตอนจีบกันใหม่ๆแล้วมารู้ความจริงว่าลูกตัวเองไปเอากับแม่/พ่อแฟน นี่อารมณ์จะแบบไหนกันนะ 5555
.
.
.
ก็ดูอยู่ด้วยกันดี 4Pกันไป (ขอบคุณแอดที่แปลโดจินดีๆแบบนี้ให้อ่านกันครับ)