ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Satsuki Imonet] family X สลับรักสำหรับครอบครัว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 06, 2020, 03:15:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pandanous

ทำไมมันสลับขั้วกันขนาดนั้น
แล้วถ้ามีลูก จะเรียกว่าอะไรน่ะ งงน่าดู
Edit สรุปก็มาสวิงกิ้งกันเลย เอาจนลืมวันเวลา

CoolNook Thangsakul

ถ้ามีตอนต่อนี้ สงสัยข้างบ้านได้เข้ามาด้วยแหงๆเลย 6P กันเลยทีเดียว

bigboy001

::Thinking::  โอโห มาถึงก็ชวนกินตับแบบจัดเต็ม ยังไงก็สวิงกิ้งลูกๆ กันเองอยู่แล้วงานนี้ท้องมาจะแย่เอานะ ก็คงได้แต่กินยาคุมกันไปแหงๆ  ::Thinking::

EDIT ไหนๆ ก็มาแบบไม่เกรงใจกันแล้ว ก็รุมแบบ 2 เจี้ยวใน 1 รู ไปเลย ยัดให้แตกแหกกันไปยาวๆ

joulez

มันคือฟรีดอมที่แท้จริง ไม่ต้องแอบ ใช่เลย

น้องได้สองหอยเลย แต่รักเดียว สุดยอด

jarabaman

เปิดเรื่องมาอย่างวุ่นเลยครับ 5555

ชุลมุนดีแท้ ครอบครัวนี้ ขอบคุณครับ 55

thaiboss

พ่อ กะ แม่ได้กดสูตรอมตะแล้ว เนื่องจากได้กินเด็ก 55555

Poohkan

เปิดเรื่องมาก็มาได้ต่างกว่าที่เคยอ่านมา สลับกันไปเลยซะงั้น แต่น่จะสลับไปสลับมาด้วยอีกซักหน่อย

p_hart

::Sobad:: สลับคู่ พ่อ แม่ ลูก สุดๆๆกันไปเลยครับ สำหรับคนรักเด็กวัยรุ่น

สลับคู่กันไปมาของ พ่อ แม่ ลูก สวิงกันไปด้วย สุดๆๆทั้งคู่

Pandamaster

นึกว่าจะขึ้นไปแล้วเจอลูกๆกำลังทำกัน 555|ผิดคลาดเลยครับ

แต่ก็จบสวยดีนะ หรือว่ายังไม่จบ ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::
Master of all Panda

Jikkig16

อย่างนี้แหล่ะมั้งที่ว่าCrossover ไขว่กันมันเลย ช่างเป็นครอยครัวสุขสรรค์จริงๆ ::JubuJubu::

ครอบครับที่มาทักตอนจบ ใครอ่ะ? จะมาcrossoverกับครอบครัวนี้มั้ยน่ะ มีฟ้าเหลืองกันบ้างแหล่ะ

ipor

ช่างเป็นความสัมพันธ์ที่ งงงวยมากมายยยย

ต้องใช้คำว่าอีรุงตุงงัน

xonly-656

เหมือนของ เรื่องเก่าแนวนี้ ที่ครอบครัวเสียผัวกับเมียไปตอนอุบัติเหตุ แล้วมาได้กันแต่คุณแม่ไม่ตั้งครรถ์เลยจัดสวิ้งกิ้ง ครอบครับที่บ่อน้ำพุ

akine

::Bloody:: งื้อ โชคดีจังอะเจอคนที่รัก
edit : โอยอิจฉาเบยคร้าบ

Mining231

สายโลลิเค้ารู้กัน ดีจะได้มีผู้ใหย่คอยดูแล ไม่ต้องเหนื่อยทำโน้นทำนี้ 555