ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[bifidus] Amayadori no Mika ที่พักใจของมิกะ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 02, 2020, 12:37:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ว่างๆเลยลองใช้ชื่ออาจารย์จากเรื่อง "บ้าน" ไปเซิร์ชเล่นเผื่อมีตอนใหม่น่าสนใจ
ยังไม่มีแต่เห็นตอนเก่าแทน เลยหยิบมาแปลเล่นๆคลายเครียด หรือเครียดกว่าเดิมก็ไม่รู้
เรื่องออกแนวแปลกๆ ตัวละครดูลึกลับตามสไตล์จารย์แกอีกและ

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ กลับมาEditคุยกันหลังอ่านบ้างนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

l2aito

อ่าว มีน้ำนมแบบนี้ ท้องกับพระเอกงั้นเรอะ!?  ::Hmmm::

โอ้ย น้องงง
น่าสงสาร ; -; ไปอยู่กับพระเอกเถอะ

MooOon

จะว่าไงดี อาจารย์เเกวาดทั้งเเนวปวดตับเเละฮิลลิ่ง เรื่องนี้กลัวออกเเนว ปวดตับอะ

สาวๆถ้าไม่มโนหรือเเฟนตาซี การที่มีน้ำนมนี่คือท้องสินะ เเล้วนางมีน้ำนมนี่มัน.....

หวังว่าที่คิดว่าปวดตับจะคิดไปเองนะ ขอจบดีๆทีเถอะ ดูนางชอบมาที่นี่น่าจะเพราะ

ที่บ้านมีคนชอบมาข่มขืนนางหรือป่าว -*-

-------------------------------------------------------------

ตรงๆอยากให้มีเเถมอีกสัก1-2หน้านะ เอาให้เหงว่าอยู่ในบ้านพระเอกไปเลย ไม่ต้อง 18+

ก็ได้ ขอเเค่เเบบให้เหงว่าอยู่กินข้าวหน้าอยู่ในบ้านเดียวกันก็ได้ จบเเบบนี้ ค้างคาอยู่ดี T^T

ddcc

นางเอกทีแรกนึกว่าเป็นใบ้ สักพักคิดว่าเหมียนหมา สักพักนมพุ่ง ตือเฮือกกก!! นางเอกอ.คนนี้แปลกจริงๆนั่นละ แต่หุ่นอย่างเด็ด
โหหห หน้าแถมมีน้ำตาซึมอ่ะ  ปล.อิพระเอกมีสิทธิ์โกรธดัวยหรอฟะ

Hunfrid

เรื่องนี้ผมเคยอ่านผ่านๆแปปนึง คือมันดูดาร์คๆชอบกลกับตัวนางเอง เหมือนนางเป็นพวกไม่เต็มแล้วโดนหลอกให้ทำแบบนี้บ่อยๆ จนเป็นสภาพนี้เลยอะ

อืมมมมม เหมือนจะมีปัญหาทางด้านสมอง แล้วก็ครอบครัวสินะ เห้อออ จิตตกเฉย อิหยังวะ ::Orz::

amarm

::Hunger:: ::Hunger:: ::Hunger:: ::Hunger:: ::Hunger:: ::Hunger::

ยังมีแบบนี้อยู่อีกเหรอ

Akira Watanabe

::Horror:: ดูทรงแล้วปวดตับแน่นอน

::Horror::  นางเอกโดนพ่อขมขืน จากนั้นก็เลยช็อคเสียสติแน่ ๆ เลยมาอยู่ที่ตึกร้างแบบนี้

เรื่องนี้ดาร์คสุด ๆ

gutongnk59

พระเอกเล่นทักแบบนี้เลนเรอะ...

//ก็คิดว่าเป็นคนที่รับอะไรแบบนี้ได้ระดับนึงนะ แต่เรื่องนี้มันช่าง เจ็บปวด

SynChroNice

โอ้ไม่น่ะ ::Horror::
เรียบร้อยจบสวย

Dark_hell

ไม่น่าจะท้องกับพระเอกนะ น่าจะท้องก็รึป่าว ปวดตับแทบพระเอกเราล่ะ

goorboyI

อาหารแลกเซ็กส์ คุ้มเลยนะ

เนื้อเรื่องเศร้านิดนึงนะ แต่ก็จบด้วยดีแหละ

พลัส

สุดยอดครับ
ลายเส้นสวย เนื้อเรื่องน่าติดตามจริงๆ ครับ

lolicon

เด๋วต้องมีเรื่องปวดตับเกิดขึ้นแน่นวล

หรือนางเอกจะเป็นผีฮะเนี่ย ขอตามลุ้นหน่อยนะคร้าบบ

ขอบคุณมากๆครับผม ^_____^

ปวดตับเล็กๆ แต่จบแบบนี้ก็นับว่าดีต่อใจ ขอบคุณนะฮะ ^0^

everythink

อ้าวมีน้ำนม ดูแล้วกลัวว่าท้ายๆ จะเศร้า กลัวจัง
เพิ่มเติม ว่าแล้วไงท้ายๆ มาเศร้าไปนิด เรื่องจบไปแบบนี้คาใจจูงเบย

Nuum123

ปวดตับแน่นอนเลยแบบนี้.

อย่างน้อยจบก็ไม่เศร้าเกินไปนะ