ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hinasaki Yo] Desire แรงปรารถนา[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 05, 2020, 06:24:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ppcub Jjip

เมียน้อยใจผัวไม่สน สุดท้ายได้ผัวใหม่5555555

ขอเบอห้องแบบนี้คงจะไปทำอาหารให้กินแน่ๆผมเรียนมา55555

joulez

เมียหัวหน้าร่านจัด ผมว่าโดนใช้งานบ่อยแน่ รอบแรก รอบสอง น่าจะยาวๆเลย ถ้าจับไม่ได้

งานยาวจริง โดนเมียหัวหน้าบุกอีก รอบหน้าต่อที่ห้องด้วย กี่ยกจะพอ 55+

freelance

หัวหน้าทำแต่งานไม่ค่อยสนใจเมียสาว น่าสงสารเมียต้องจัดหลายๆดอก
บอกหัวหน้า​เลยเมีย​คนนี้ผมขอ

Tdestiny

เมียหัวหน้าได้ท้องแน่

ว่าแต่หัวหน้าอยู่ไหน ยังไม่ทันได้เห็นหน้าเลย

จนเมียจะแอบไปหาชู้ ก็ยังไม่เห็นหน้าตาหัวหน้าเลย555

mark5111

เจอทั้งวหญ่และยาวก้อหลงสิครับ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

Hanaka99

เมียหัวหน้า ด้วยจัดให้หนัก ดูแล้วติดใจพระเอกจากครั้งแรก เลยมาซ้ำ

Tuwarpzone

จะรออะไรละครับ จัดไปสิแบบนี้ กลัวอย่างเดียวหัวหน้ารู้ซวยแน่ครับ
คงจะต่อกันยาวไปสินะ

kantap9

ไอ่หนุ่มนี่โชคดีจังวุ้ย มีเมียหัวหน้าทั้งสาวทั้งสวยมาให้เอา แบบนี้ท่าจะได้เลิกกับหัวน้าละมาคบกันละมั้งติดใจขนาดนี้

ขอเบอร์ห้องด้วย อีกหน่อยได้ไปเอาถึงบ้านหัวหน้าแน่นอน 555

[S]ha[D]ow◕‿◕

NTRนางมาเถอะ หรือนางจะCheatingกันแน่นะ  ::Evil::

ติดใจขนาดนี้ มาเป็นเมียพระเอกเถอะ ไปสนใจทำไมกับผัวที่ไม่สนใจตัวเอง  ::HoHo::

Tee001

เจอเมียหัวหน้า ร้อนแรง + ร่านซะขนาดนี้ก็อดใจไม่ไหวอ่ะ จัดหนัก ไปเลย

มีบอกเบอร์ห้องด้วย สงสัยต่อกันไปอีกยาวๆ

Noom Noomnoom

ลายเส้นสวย นางเอกสวยเอ็กซ์ นมโตด้วย

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

Akira Watanabe

::Shy:: เสนอมาเต็มที่ซะขนาดนี้ ก็ต้องจัดหนักสิครับ ไม่ให้เสียน้ำใจ

::JubuJubu:: ยังมีถามเบอร์ห้องด้วย ยังไม่สาแก่ใจ

tamama

เมียหัวหน้าติดใจ ลีลาไอ้หนุ่มแล้่วแบบนี้ 5555 สงใสจัดยันงานเลิก

ปล คิดผิดแหะ มีการให้ไปต่ออีกหลังเลิกงาน 5555

leesiuwah

leesiuwah