ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu] Kazoku Soukan Game เกมรักสำหรับครอบครัว 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 05, 2020, 09:28:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ohm107

การ์ดมีผลครอบงำความคิดของผู้เล่นทำให้ผู้เล่นต้องทำตามคำสั่ง น้องชายและแม่ ร่วมทั้งพี่สาวได้ร่วมกันสนุกกันเป็นครอบครัว

naetza2001

theoatboy139

ขออ่านก่อนเลยนะคับ ตามมาจากตอน 2 กำลังสนุกเลย
.
อ้าวคุณพ่อไปยั่วโมโหคุณลูกซะแล้ว ตอนต่อไปคงไม่ปราณีแน่ๆ ::DookDig::

Mewdoujin

fallenversa

การ์ดจะ activateก็ต่อเมื่อเสียพรหมจรรย์ไปแล้วนั่นเอง

เอ็งจะโมโหพ่อทำไมวะ!!! พามาด้วยกันเลยสิ

MelonRosE

อ่านตอนแรกก็รู้สึกชอบซะแล้วตอนสองจะขนาดไหนเนี้ย

โหพออ่านเสร็จมันดูจะดาร์คขึ้นเรื่อยๆเลยนะครับ มีการ์ดไข่ตกด้วย คืออัลไร 555555

สุดท้ายแล้วการ์ดก็แค่ตัวกลางสู่ความจริง #เป็นตัวเรา

lip30164

มาแนวนายท่านเลย อยากให้มาทางSMจัง เข้าทางที่ผมชอบเลยไม่อยากจะเอ่ย
เอาแล้วพ่อกลับมาแล้ว ลุ้นเลยครับแบบนี้

W.thai

ถ้ามีการ์ดแบบนี้ในชิวิตจริงคงดี

edit นะครับ เกมแนวนี้น่าจะมีผลต่อจิตใจเพราะลูกมันสนใจอยู่แล้วแน่ๆ พ่อก็น่าจะมาร่วมเล่นกันไปด้วยเลยจะได้เป็นครอบครัวที่สนิทมากขึ้น

I'am TopFi

ถึงคิวพี่แล้ว

รอบนี้สงสัย ตอนหน้า ชวนพ่อเล่นเกมแน่เลย

Summermay

ขัดขืนแบบนี้สิสนุก  ::DookDig::

รอบหน้าเล่นเกมต่อหน้าพ่อแหงๆ

bank27667

ขอบคุณมากครับ  ถึงเวลาของพี่สาวแล้ว 55555 ง่ายกว่าของคุณแม่เยอะ  ::YehYeh:: ::YehYeh::

papa_2009

delta941

คาหน้าแล้ว ต่อไปจะมีอะไรเด็ดๆรับใช้นายท่านอีกนะ

ขอบคุณมากครับ

หึงพ่อตัวเองเองซะแล้ว จะมีไรพลิกโผอีกป่าวในตอนต่อไป

gunkung

ถึงคราวของพี่สาวแล้ว ฮี่ฮี่

รอบนี้ก็มารับตอนต่อไปนะครับ ขอบคุณจ้า

cookiewithjam

เชียร์พี่สาวครับ สุดทีนส์
ไม่ผิดหวังพี่สาวจริงครับ