ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu] Kazoku Soukan Game เกมรักสำหรับครอบครัว 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 05, 2020, 09:28:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

micmicmic6

มันดูแปลกๆนะเกมส์นี้555 มันดีเกินไปหวังว่าคงไม่มีอะไรเป็นข้อแรกเปลี่ยนตอนจบนะคนให้ก็หน้าตาเจ้าเล่มาก

บอกเลยอยากได้เกมส์แบบนี้บ้าง

BlacKKero

โธ่ คุณพี่ไม่น่าเสียซิงไปก่อน

ฮาๆๆ สรุปหลังๆๆคุณพี่ติดใจ
แต่การ์ดนี่มันถึงขนาดบังคับตกไข่ไเลยอะ สุดๆ

asdw

โดนเอาคืนหนักแน่ โทษฐานที่ฉีกการ์ด
ว่าละหึ่งแม่  แล้วพ่อจะได้เล่นด้วยไหม

sidewinder

ขอบคุณมากครับ
ผมชอบลายเส้นแปปบน้มากครับดูสะอาดตาไม่รกดี
แล้วเนื้อเรื่องนีเยี่ยมเลยครับเป้นแนวครอบครับแบบที่ผมชอบ

ว่าละตอนจบต้องมีหักมุม สงสัยจังว่าจะทำไงกับพ่อตัวเอง

oakvanilla

ตอนแรกนึกว่าจะทำลายการ์ดได้ ก็งงอยู่มันฝืนคำสั่งได้ด้วยหรอ

เดี๋ยวๆนายจะหึงพ่อไม่ได้นะ

BlackSkuLL

การ์ดแต่ละใบนี่มันก็ไม่มีอย่างอื่นเลยนะ 555

ไหลไปตามจังหวะตลอด น่าจะมีแบบหรรมหดบ้าง

คงจะฮาพิลึก 5555

Macro3427

Bnj

จัดให้หนักนะน้องชายข้อหาหมั่นไส้ ปากดีต้องจัดให้้สาสมใจเลยทีเดียวววว

pamaaeng

นอกจากพลังของการ์ดแล้ว
ยังต้องใช้พลังจิตของเจ้าของเกมด้วย

::Horror::

โดนพลังการ์ดเข้าครอบงำ เสียแล้วววว
ขอต้อนรับสู่ พลังด้านมืด

Bowonphong

kazu36

การ์ดพลังมีแหล่งพลังงานจากไหน ชงน้ำกินได้เปล่าเนีย
เอ๊ะพ่อมา ขัดใจจริง ๆ

pandanous

ให้รับใช้ด้วยการแตกในปากแบบนี้มันดีสุดๆไปเลย พี่สาวก็ทำตามไม่ขัดขืนเลยนะ
edit โอ้โหมีทุกท่า อย่างมัน แต่ว่าให้โทรไปบอกแฟนว่าเอากับน้องอยู่นี่มันจะโหดไปนะ

treerasitnut

การ์ดวิเศษ เริ่มอยากได้ละสิ พี่สาวเด็ดจริง

มันจะทำอะไรพ่อว่ะ55