ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu] Kazoku Soukan Game เกมรักสำหรับครอบครัว 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 05, 2020, 09:28:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fuaommoe

yopern

เสียซิงให้คนอื่นเลย ว่าแต่การ์ดถูกซีกก่อนเสียซิงซะได้ แล้วทำไมมาแสดงปาฏิหารที่หลังก็ไม่รู้ อดเป็นคนเปิดเลย

edit ได้ ทั้งแม่เลี้ยง-พี่เลี้ยงขนาดนี้ยังจะหึงพ่ออีกหรือ

mspeed

ทำไมตอนแรกถึงฉีกการ์ดขาดได้ล่ะครับ
แต่น้องชายนี่โชคดีมาก มีทั้งแม่และพี่สวยๆอย่างนี้
พ่อไม่กลับมาแล้วมั้ง
คิดถึงก็กลับมาเลย ว่าแต่เอ็งจะหึงพ่อไม่ได้
นั่นเมียพ่อ ถูกต้องแล้ว

plobenet

เอาเข้าแล้ว พี่สาวโดนเอาเข้าแล้ว สนุกขึ้นเรื่อยๆแล้ว ขอบคุณครับ

abcbanana555

คนพี่อารมณ์ดื้อๆ แต่เดี๋ยวก็โดนแล้วยอมเองแหละ

ดูเหมือนจะเป็นอย่างที่คิด สมยอมทั้งแม่และลูก

xonly-1785

แปลกจังทำไมตอนแรกไม่ได้ผล

โหสั่งตกใข่ได้ด้วย แบบนี้ก็ได้

ปฏิภาณ ครับ

เสียดๅยครั้งแรกพี่จังเล้ยย

เว่อจิง มีสั่งตกไข่เฉย 555

Akira Watanabe

::Sweat::  ก็นึกว่าพี่สาวมันมีของดีอะไร ถึงขัดคำสั่งการ์ดได้

::Ajark::  เวรกรรมแล้ว มันจะเล่นงานพ่อแล้ว ไอลูกเลว

Demon-Wolf

อยากได้เกมการ์ดแบบนี้จังซื้อได้ที่ไหนนี้ ::Evil::

จบด้วยได้หมามาเลี้ยง 1 ตัวสินะ555+

kenata

การ์ดมันสะท้อนความอยาก ในใจบักพระเอกเปล่าหว่า

edit : การ์ด สั่งได้ทุกอย่างจริงๆ ด้วย แฮะ

hippopov2

การ์ดมันจะเวอร์วังอลังการอะไรขนาดนี้ ขนาดฉีกไปแล้ว มันยังซ่อมแซมตัวเองกลับมาได้อีก อย่างงี้คนพี่ไม่น่ารอดล่ะ

นี่มันการ์ดพลังพระเจ้าแล้ว สั่งให้ตกไข่ก็ได้ด้วยเรอะ

dewqc987

pfrankz

อดเปิดซิงเลย

นึกว่าการดจะของปลอมซะอีก

สั่งตกไข่ได้ด้วยจะท้องมั้ยเนี่ย

ชุนเอ้ยจะหึงพ่อไม่ได้นาา

no.609

ถึงตาพี่สาวบ้างละที่โดนการ์ด  ::DookDig::

พี่สาวกลายเป็นเมียซะแล้ว  ::Glad::

everythink

ขอบคุณครับ เอาแล้วพี่สาวติดใจซะแล้ว
เรื่องเริ่มน่ากลัว เมื่อเกิดความหึงหวง ขอให้จบแฮปปี้ อย่าหักมุมนะ