ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yojouhan Shobou] Haha no hi to Musume no hi หนี้รัก หักสวาท [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 09, 2017, 03:06:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jumpman

นานๆผมจะเข้ามาอ่านทีครับ ผมตอบตามความรู้สึกผมนะครับ การจัดวางตัวหนังสือดูดีครับ ไม่เกะกะไม่บดบังส่วนที่เป็นฉากของรูปภาพการแปลดำเนินเรื่องสอดคล้องกับภาพและการดำเนินเรื่องของภาพ

mokung

อยากเป็นไอ้แว่นมั่ง แต่จะทำให้สมยอมนะ ไม่ชอบซาดิสซ์

noklek

เคยเห็นแต่หนังเพิ่งรู้ว่ามีแบบการ์ตูนด้วยขอบคุณครับ

jw4321

แนวนี้จัดได้สวยครับ สองแม่ลูกติดใจแน่ๆเลยครับ

aloh4

คิดว่าตอนจบก็เป็นแบบนี้ต่อไปแหละครับ ตอนแรกสะใจคุณแม่โดน พอลูกโดนเริ่มสะเทือนใจละครับ

makijung

o/._./o

ภาพสีซะด้วย ขอบคุณมากครับ ::Thankyou:: ถ้ามีแปลยาวๆ ที่เนื้อเรื่องดีๆ  แบบนี้ออกมาอีกจะดีมากๆ เลยฮะ สนุกมาก
แต่ดูแล้วทำไมไอหัวหน้านี่มันเลวจริงๆ ::Angry:: กะฟาดทั้งบ้านเลยนี่หว่า
//หลังอ่านจบ
โคตรชั่วววววววววว ::Angry:: ::Angry::

nawingb

ตอนจบหนีออกจากไอ้แว่นได้หรือเปล่า ::Crying:: ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆมากครับ ::Thankyou::

Ke2l3e2oS

hu_wat

จากต้นจนตอนใกล้จบ ตอนจบอยากให้หักมุมน้องแวน น่าจะเป็นทาสสวาทแทนแม่ลูกนะ
และขอบคุณที่หาการ์ตูนภาพสีและวาดสวย + การแปลที่ได้อารมณ์

akasaboy

แม่ลูกสองคนนี้ก้มหน้าก้มตารับใช้หนี้สินที่มีอยู่ต่อไป ไอ้แว่นก็คิดวิธีเอาแปลก ๆ ไปเรื่อย ๆ ครับ ::Thankyou::
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

boyza730

เคยดูเป็น AV ก่อนนะนิ ไม่เคยอ่าน มังหงะมันเลยกำลังอยากหาอ่านพอดี ถถถถ 

bigakung01

::Thankyou:: ขอบคุณครับ คงเสร็จหมดกลายเป็นทาสของไอแว่น

nekki

ปกติผมข้ามแนวNTR ปวดตับไป แต่เรื่องนี้ภาพสี คลีนยอด แปลเยี่ยม เลยต้องตามดูถุงจะปวดตับก็ตาม
ขอบคุณมากๆครับ