ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 38 : ลุงพลคนหลายใจ...หรือใบเฟิร์นที่โลเล Pt1

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 04, 2017, 12:07:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าวันนั้น หนูเฟิร์นเด็ดขาด ไม่เลือกเจมส์ คิดว่าลุงพลจะยังรักเฟิร์นคนเดียวไหม

คิดว่าเป็นไปได้ ลึก ๆ ลุงพลแกก็เป็นคนดีนะ แกคงจะคบกับเฟิร์นคนเดียว รอเฟิร์นเรียนจบแล้วคบหากันเงียบ ๆ
71 (27%)
ยังไงคนอย่างลุงพลก็หาใหม่อยู่ดี เรื่องของเฟิร์นกับเจมส์มันแค่ข้ออ้างเท่านั้น ขนาดเมียจ่ามันยังเล่นมาแล้ว
192 (73%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 263

mighty

ช่วงนี้ลุงพลจัดรัวๆเลยครับอิจสุดสุดแถมมีมาเพิ่มเรื่อยๆน่าติดตามมากขอบคุณครับ

ryg123456

โชคเข้าข้างลุงตลอดเลย
ไม่ช้าหมอพลอย กับยัยอุ๊จอมวุ่นน่าจะได้รับบทเรียนแน่ๆ

tdt14023

สุดๆไปเลยครับลุงพลอย่างนี้ต้องจัดหนักเอาให้น้องเฟิร์นลืมนายเจมส์เลยแต่ว่าจะไหวหรือเปล่าครับเมื่่อวานก็จัดหนักโดนัทกับน้องนาถไปแล้วจะมีแรงเหลือให้น้องเฟิร์นหรือเปล่าน้อขอบคุณมากๆครับท่านผู้ประพันธ์

daengfc

common

นี้คือมนุษย์ลุงที่โชคดีที่สุดในสามโลก แต่ร่างกาย จะไหวไหมเนี่ย

densha

gfthebc

เริ่ม​เห็น​เค้า​ราง​ที่​น้อง​เฟิร์น​กับ​น้อง​พิ​ม​มี่​จะ​สร้าง​ความ​ปวดหัว​ให้​ลุง​พล​ละ​ครับ​ แต่​ยัง​ไง​ก็​ไม่​อยาก​ให้​น้อง​พิ​ม​มี่​เจอ​เรื่อง​ไม่​ดี​อีก​เลย​นะ​ครับ​

cd13579

ถึงเฟรินไม่ลังเล อย่างดีที่สุดมนุษย์ลุงก็แค่ออกไปบ้ากามช้าลงแค่นั้น เวลาของเรื่องนี้ก็ยืดออกไป แต่ยังไงลุงแกก็ไม่หยุดแน่นอน 

จำได้เลยว่าตอนได้ใหม่ๆบอกไม่รักไม่เรียกร้องอะไร ยังไงก็ได้ สุดท้ายก็อ้างนั้นนู้นนี่
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

๋GEORGE

หักโหมแบบนี้เห็นทีจะไม่รอดนะลุงพล จะเสร็จคาอกใครนะพระเอกของเรา

solomon1977

เดาเรื่องไม่ถูกครับมีตั้งหลายคำถาม เช่น เฟิร์นจะเลือกใคร ลุงพลจะมีเมียกี่คน พิมมี่จะมาคืนดีกับบิ็กไหม นาถจะส่งข่าวให้ลุงพลเรื่งอุ๊หรือไม่ หมอพลอยจะเสร็จลุงยังไง เนื้อเรื่องกระจัดกระจายมาก คงต้องรอการเชื่อมเรื่องในตอนต่อไป

darthorange

เป็นลุงพลนี่ช่างลำบากเหลือเกิน บทจะมีเมียทั้งทีเล่นมากันทั้งคณะ 555 อ่านแล้วเหนื่อยแทน เกรงลุงจะไปสวรรค์ก่อนจะได้พาพลอยไปนะ

นัทโตะ

SilcenceKnight

ระวังสุขภาพด้วยนะครับ จัดหนักซะเหลือเกิน
เนื้อเรื่องเดาลำบากเหลือเกิน มีหลายทาง

ผู้เฒ่าเซราะกราว

น้องเฟิร์นนัดลุงพลมาเพราะคิดถึงหรือต้องการสั่งลากันนะ เมียคนต่อไปจะเป็นหมอพลอยหรือเปล่า แล้วน้องอุ๊จะเป็นเมียลุงพลด้วยไหมจะได้ปิดปากอีกคนหนึ่ง