ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Reco] Playful Talk ผมสั้น ตัวเล็ก สเปคนะครับ! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 09, 2020, 06:21:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

outlawyer

Buarie

รู้สึกว่าเรื่องนี้มันจะลงเอยแบบดี ๆ แต่บ้าจริง ทำไมสมองคิดว่าสาวเจ้าจะเปิดวิดีโอที่ตัวเองโดนพวกโจ๋รุมเย็ดวะ 5555

เห็นนางเอกเรื่องนี้แล้วคิดถึงนางเอก av คนนึง ผมสั้น ๆ แบบนี้แหละ เวลาเข้าฉากก็จะโชว์เหนือ เอาเก่ง แล้วก็แทบจะโดนแตกในทุกครั้ง จนสงสัยว่าอาจารย์ชอบหรือเปล่าหว่า เลยเอามาเขียน

ratpracha

ชอบคุยเรื่องอย่างว่าแบบนี้ ก็น่าจะจบด้วยเรื่องอย่างว่าแน่นอน แบบคุยไปเรือยๆแล้วก็ลงลึกเรื่อยแล้วก็ป๊าบตามสเตป

พระเอกอึดจิง ๆ แฮะ นางเอกน่ารักขี้เล่นจิง ๆ นั่นแหละอ้อนขนาดนี้ บางทีก็อยากมีโมเม้นแบบนี้บ้างแฮะ

Apeevit

Ae Haha

ผู้หญิงเปิดเผยน่าคุยด้วยมากๆ คุยง่ายๆไม่ต้องแอป จัดเลยไอเสือ

วันแรกก็ทำสถิติเลย โหดมาก

bmmy80

ก็ต้องจัดให้หนัก เปิดมาซะขนาดนี้

จะมาทำแอบกินกันทำไมละนั้น

hnongchem

ไม่คิดว่าหน้าแบ๊วๆแบบพระเอกจะมากสุด 8 ครั้งต่อวัน
แต่นางเอกก้ออ่อย ชวนมาดูหนังที่บ้าน แบบนี้ไม่รอดแน่ๆ

ตกลงยังไม่ได้ดูหนังเลย แต่นางเอกเตรียมการพร้อมมาก
เตรียมถุงยางไว้เยอะกะว่าไม่ให้ออกไปไหนเลย

santi W

อ่อยขนาดนี้ มีได้เสียแน่นอน

ไม่เหลือ

Qidmaq Lucido

ตอนจบ เดาว่าต้องเป็นแฟนกัน อ่านแล้วรู้สึกโรแมนติกอ่ะ

แป่วว..ยังไม่แฟนแฮะ จบที่เริ่มเดทกัน

ปล : ชอบลายเส้นสไตล์นี้จัง สะอาดๆ

masterman

ตอนจบ เดาว่าต้องเป็นแฟนกัน อ่านแล้วรู้สึกโรแมนติกอ

ยังไม่แฟนแฮะ จบที่เริ่มเดทกัน

ปล : ชอบลายเส้นสไตล์นี้

tvmax

gfthebc

ตอน​จบ​น่า​จะ​สมหวัง​ ต่าง​คน​อาจจะ​แอบ​ชอบ​กัน​อยู่​ก็​เป็น​ไป​ได้​ครับ​ แหม​สาว​ผม​สั้น​ก็​น่ารัก​ดี​นะ​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ น่า​จะ​ได้​คบ​กัน​ยาว​แน่​ๆ​เลย​ครับ​ และ​ก็​ไม่​มี​การ​ใช้​ถุงยาง​แน่นอน​

ryu

ผู้หเค้าเปิดทางขนาดนี้แล้วยังไม่รู้ตัวอีกเหรอพ่อหนุ่มน้อย

.....ตอนเย็นโด้ปมาให้ดีๆล่ะ. เมื่อคืนใช้พลังไปเยอะนะ. เดี๋ยวมีแต่ลม5555