ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

(SPARK14) [Kuusou Kyuuka (Mikoto Kei)]Sex Education for Rimuru Sensei แปล Noohun

เริ่มโดย noohun, เมษายน 19, 2020, 05:42:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noohun

มาตามสัญญา สำหรับโดจินเล่มต่อที่เนื้อเรื่องไม่ต่อของเรื่อง เกิดใหม่เป็นสไลม์
โดยเล่มนี้ ไทม์สคริปจากเล่มก่อนไปพอสมควร แต่ถ้าใครเคยดู เคยอ่านเรื่องนี้ ก็คงจะรู้แหละว่าอยู่ในเนื้อเรื่องช่วงไหน

และผมพึ่งรู้ว่า อาจารย์แกมีออกเล่มใหม่ในงาน C97 ด้วย (เวลโดร่า X ริมุรุ) ถ้ามีคนแปลENG ไว้จะแปลมาลงอีกละกัน

ปล.ทำไม ยูกิ x ริมุรุ มันหวานขนาดนี้ฟะ

แปลฟรี ห้ามเอาไปจำหน่าย หรือลงเว็บเสียเงินนะครับ
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ipor

นิยามนี่ใช้ได้เสมอ........นมเล็กเซ๊กจัด 5555555

lnwno00

ริมุรุเป็นชายหญิงกันแน่

มีคนรู้ด้วยโว้ย

yopern

จากชายแท้กลายร่างเป็นหญิงนี่ คงต้องทำใจมากเลยนะ แต่น่าจะมีใจด้วยหรือป่าวนะ

edit คงกลายเป็นหญิงถาวรแน่ โดนน้ำแตกเต็มรูขนาดนั้น

pfrankz

เป็นสไลม์นี่นาเปลี่ยนกลับเป็นผู้ชายแล้วเล่นคืนเลย

ทำไมถึงคิดอะไรสยองได้ขนาดนี้ 555

Buarie

ปล่อยเต็มรูขนาดนี้ จะกลับเป็นผู้ชายคงไม่ไหวแล้วม้างง

conx96857

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูท่าแล้วคงไม่กลับไปเป็นผู้ชายแล้วละมั่ง  โดนทีแรกก็ขาดไม่ได้ละ

แหม่ๆ นรก็ใสซื่่อกันจริงๆ  ยกเว้นคนนึง

p_hart

::Glad::  เปลี่ยนทอมเป็นเธอ หรือเปล่า แต่ตัวเล็กเหมาะที่จะเอาสดแตกในมากครับ

แตกในใส่อาจารย์ ไม่เหลือเลย

siwapol55

เป็นตัวละครที่เป็นได้ทั้งหญิง ทั้งชายจริงๆ
ขอบคุณมากครับ

jejekung

สงสัยจะติดใจ ไม่กลับเป็นชายแล้วมั้ง

doujin