ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kouda Tomohiro] Chiyomi Blizzard พายุรักชิโยมิ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 21, 2020, 12:44:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นายไข่ย้อย

กินไก่วัดนี่เหละอร่อยเหอะ  ::DookDig::

ฟินดีแบบนี้ นอนหลับสบายไม่ปวดตับ
อิอิอิ

Worrarat Imkaow

แนวสบายๆแบบนี้ก็ดีนะครับ ::Ahoo:: อ่านแต่แนวNTRบ่อยซะจนเกือบลืมแล้วว่ามีแนวน่ารักๆใสๆอยู่บนโลกด้วย5555
.
.
.
อ่านใสๆแบบนี้ก็ฮิลดีจังเลย ::DookDig:: ว่าแต่พี่สะใภ้กับหลานนี้แต่งงานกันได้มั้ยนะ? ::Thinking:: (ขอบคุณแอดที่แปลโดจินดีๆแบบนี้ให้อ่านกันครับ)

SaWaTaRi SAI

เด็กมันเสนอทั้งที่ พี่ชายก็ต้องสนองให้อยู่แล้ว!

MelonRosE

อย่างงี้ต้องไปกราบของคุณพี่ชายแล้วพี่ชายเล่าที่หาเมียแล้วมีของแถมมาให้เหมาะเหมง

--------------------------------------------------------------------------

ชอบบบบพี่สะใภ้อนุญาตให้จับกดแต่หนุ่มเขาได้ก่อนอนุญาตซะแล้ว

anigkanjana

ทำไมส่งลูกสาวเข้าถ้ำเสืองี้ละ กระดูกก็ไม่เหลือซิ

ใจร้ายอ่ะดิ เอาสดก็จบเรื่อง ต่ออีกวันนึงไปเลย ไหนๆก็มาถึงขั้นนี้แล้ว เด็กมันติดใจแล้ว

l2aito

มันเป็นแผน ซ้อนแผนอีกทีหรือเปล่านะพี่สะใภ้
น้องน่ารักชะมัด อยากได้แบบนี้ซักคนบ้างจังครับ  ::DookDig::

โถ่ ท่าทางจะติดใจหนักนะเนี่ย ก้นก็ไม่เว้นเลยทีเดียว

lock18z

มีหลานสาวสวยน่าเอาแบบนี้มาค้างทั้งคืนคงจัดยันเช้า

สุดท้ายถุงหมดยังเสนอให้เอาตูดอีก555

mawin101

mawin101

foreveriq

เดียวๆ แค่อาถามอ้างอิง หนูจะถลกเสื้อแบบนี้ไม่ได้นะ

พลังเหลือขนาดนี้ ก็จัดให้น้องเถอะครับ 555+

tokimekiz

ติดพายุแบบนี้ซัดกันยับแน่นอน แถมกินกันมานานแบ้วนี่ท่าจะยาว...

เจ๊แกกะกินรวบทั้งบ้านเลยเรอะ ตัวเองกินพี่ ลูกสาวกินน้อง แถมคนลูกนี่อย่างจัด  ::Beggar::

CoolNook Thangsakul

เอิ่ม ต่อให้เปนพี่ เรื่องแบบนั้นไม่ต้องบอกก้อได้นะ

BabyFace

oHo เรื่องนี้วาดเด็กสาวได้น่าเย็ดมากเลยจ้า  เนื้อเรื่องก็ไม่ถือว่า incest ซะทีเดียวไม่เกี่ยวทางสายเลือด  ::Shower::
แม่งล้อจนเด็กใจแตกเลย HUHU  ::JubuJubu::

goorboyI

อย่าบอกนะว่าจะเปิดให้ดูเลย ใส ๆ ไปแล้ววว

ไม่ใสละ เด็กหื่นนี่เอง แต่ถ้าหื่นอย่างนี้ชอบเลย  ::DookDig::

tuizeed32

หลานก็ไม่เว้น กืนกันมาซักพักแล้วด้วย

ถุงยาหมด ออกไปซื้อแปบ