ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kouda Tomohiro] Chiyomi Blizzard พายุรักชิโยมิ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 21, 2020, 12:44:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

01

02

03

04

05

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

leed555

น้าหลานนอกสายเลือด​ แถมแม่เปิดทางจะเหลืออะไรหละครับ555​ เยสแน่นอน
เด็กมันได้​ จะลองทุกรูปแบบเลย

gfthebc

น่า​จะ​เป็น​ค่ำคืนที่​เร้า​ร้อน​ แต่​แอบ​คิด​ว่า​คุณ​แม่​ก็​แอบ​หวัง​ให้​ลูก​สาว​ลงเอย​กับ​น้อง​สามี​อยู่​เหมือนกัน​ หลัง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ หลาน​สาว​แรง​ดี​มาก​เลย​ครับ​ แต่​คุณ​อา​ยัง​หนุ่ม​ก็​เติมเต็ม​ได้​ ว่าแต่ว่า​อีก​วัน​นึงเต็ม​ๆ​นี้​ คุณ​อา​จะ​ไหว​ไหม​ครับ​เนี้ย​

artboy410

ความรู้สึกเงี่ยนไงคะพี่ชาย ไม่น่าถาม แถมถลกกระโป้งขึ้นด้วย

น้องเป็นคนรุกก่อนหรอนี้ บ่นมาทีไรเหนื่อยทุกทีแต่ก็เอาทุกครั้งไม่ใช้หรอคุณพี่

Party Party

คือแบบ..ผู้ได้แค่ว่าไปได้กันตอนไหน ไม่เห็นรู้เรื่องเลย ต้องอ่านต่อสินะครับ
การซ่อนเนื้อหาก็ถือเป็นศิลปะอย่างหนึ่ง ที่ทำให้คนอ่านเกิดอาการอยากอ่านขึ้นมา การทำเช่นนี้ได้ถือว่าเป็นศิลปะ...หรือปล่าว?
::Dizzy::
ปล.แล้วยูอิจังที่หน้าสงสารของผมไปใหนเล่าครับ จะเอาโลลิ
::Beggar:: ::Beggar:: ::Beggar::

เป็นสาวน้อยที่สดใสแข็งแรงจริงๆ คุณอาก็ดูเป็นมือโปรสุดๆ แต่ดูถ้าคงจะรับภาระไม่ไหวเป็นแน่
#ไม่ไหวบอกไหว
อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้

Buarie

มีการบอกคนอ่านด้วยนะว่ากินกันแล้ว จินตนาการต่อได้เลย

แห้งแน่นอนหนุ่ม รับมือสาววัยรุ่นสุขภาพดีแบบนี้ วันละสองก็ไม่พอ

joulez

ผมว่าพี่สะใภ้แกรู้อยู่แล้ว แกแกล้งหยอกเล่น เด็กมันยั่ว อดใจไม่ไหวหรอก

ได้ทุกท่า พลังวัยรุ่นอยากรู้อยากลอง

MooOon

ขอบพระคุณมากๆครับที่แปลเเนวเรื่องใสๆฮิลลิ่งตับดีๆให้อ่าน

เอาจริงๆก็ไม่ผิดอะไรนะไม่ได้สายเลือดเดียวกัน เเละดูจากท่าทาง

ของนางเอกจะเป็นสายกินเนื้อด้วยพระเอกน่าจะไม่กล้าเปิดก่อน

ก็เลยโดนนางเอกกินไปตามระเบียบ เดาว่าตอนจบ คนที่บ้านรู้นานเเล้ว

เหมือนกันเลยไม่ได้ตามดูเเต่เเกล้งทำเปงไม่รู้เพราะให้คนใก้ลตัว

ได้กับลูกสาวยังไงก็ดีกว่าคนไม่รู้จักละมั้ง

--------------------------------------------------------

เดาไม่ผิดจริงๆ นางเอกเปิดก่อนจริงๆด้วย ได้เเฟนเเบบนี้ดีนะไม่ต้องเริ่มก่อน

เเถมเปงพวกอยากเรียนรู้อะไรพวกนี้อยู่เเล้ว อยากลองอะไรก็ได้หมด ตอนจบยังอยาก

ลองที่ก้นเลย ถ้าไม่ได้หื่นจริงไม่มีใครอยากลองที่ก้นหรอก 555+

ab123ab123

เปิดเรื่องมาดีครับ แนวสาววัยรุ่นด้วย

5555 น้องเขาตรงไปตรงมาดีนะ

notpongkaneiei

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

ลายเส้นสวยดี วาดนางเองน่ารักดี แต่ว่าพระเอกโทรมไปหน่อย  แต่มึงถามเด็กตอนอ่านหนังสือหยั่งงี้
แล้วน้องเค้าน่าจะบ้าจี้ตอบตรงๆ ซะด้วย  แล้วมันจะเหลือรึ

สรุปน้องเขาเป็นวัยรุ่น แรงดี  หรือว่าหื่นกันแน่เนี่ย  จะทำลูกเดียวเลย

polka2012

ยินดีด้วยกับโคเฮคุงมีสาววัยรุ่นมาช่วยคลายหนาวแล้วคืนนี้55555 โดยเฉพาะสาวเจ้าดีใจเต้นเป็นเจ้าเข้าเลย ::WooWoo::

ได้เห็นทั้งปิศาจและลีลาการปราบปีศาจของโคเฮคุงแล้วสนุกมากจริงๆ...ขอบคุณมากๆครับ ::WooWoo::

noohun

แม่หลานสาว จะตรงเกินไปละนะ
พี่สะใภ้ก็เป็นใจให้ซะเหลือเกินนะ ฝากปลาย่างไว้กับแมวแบบนี้

ที่แท้ ฝ่ายหลานสาวต่างหาก ที่เริ่มก่อนหรอกเรอะ
เหนื่อยก็ทนเถอะ เพื่อการเรียนรู้ของเด็ก(ฮา)

numkrieng

exhausis123

พี่สะใภ้จะไม่รู้จริงหรือ เหมือนส่งเนื้อมาเข้าปากเสือเลย
แถมมะใช่ครั้งแรกอีกตะหาก

หลานสาวไฟแรงสูงนี่นา มีชวนสดด้วย