ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 1/4 ขายลูกกิน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2018, 10:23:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

รู้สึกจะมีพลังงานบางอย่างนะเรื่องนี้ ดูจากตัวอย่างตอนต่อไปเดาตอนจบ มีปวดตับแน่นอน

tazasss01

ย้อนดูเส้นทางที่นางเอก มีให้เลือกสิน่ะ

::Thinking::  ::Thinking::

twincock

เป็นผมนะซื้อบันไดแล้วค่อยไปคายเอาดาบหน้า

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

bigboy001

เมาเหล้าให้พ่อกินจนตับแตกตาย แล้วก็เอาเธอมาครอง ไม่เห็นจะยากเลย... ::Grimace::

SickSleeplab

ดราม่าเกินไปทำใจรับไม่ไหวจิง จะสงสารใครมากกว่ากันดี...

Gunitle

ถ้าเป็นเรื่องจริงก็เศร้ามากเลยนะ ผมพึ่งเห็นนักเขียนคนนี้เขียนแนวนี้ตอนท่านแปลครั้งแรกนี่แหละ แต่ก็อ่านเพลินๆสนุกดีครับผมมม

solomon1977

จั่วหัวเรื่องมาก็รันทดซะแล้ว เอาจากใจจริงนะพ่อนาง่อกโคตรเหี้ยเลยระยำของแท้ได้แต่หวังว่าจะมีใครมาช่วยเธอครับ

Miss close

เวลาพร้อม คนแปลพร้อม ตับผมพร้อม เริ่มอ่านได้

jaqaz

zero21

ลายเส้นดี แต่อยากรู้จัง พระเอกเรื่องนี้จะมีกี่คน แล้วคนไหนจะช่วยนางเอกได้
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

polka2012

อ่านตอนแรกแล้วสงสารลูกสาวเลย เกิดมาเจอพ่อแบบนี้ ผมเชียร์ให้หนีตามพระเอกไปตายเอาดาบหน้าดีกว่า ::WooWoo::

potza001

Phichanan Anekrattanachad

เนื้อเรื่องน่าติดตามมาก ไม่รู้มีกี่ตอนแต่จะตามอ่านทุกตอนนะครับ ลายเส้นสวยมาก

elviswhat