ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt3

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 09, 2018, 11:27:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saka2520

ผมชอบหมอพลอยที่แข็งจนลุงพลต้องหงอ แต่ความซับซ้อนของหมอก็ทำเอางงเหมือนกัน จริงๆประชดบอยก็มอบครั้งแรกให้พี่กรได้ ::Thinking::

kpkp

หมอพลอยจะติดใจลุงพลจนไม่ยอมให้ไปหาสาวอื่นเพิ่มเลยรึป่าวเนี่ย
I love Xonly

gho klompo

หมอพลอยเริ่มมีอาการแล้ว ต่อเป้าหมายต่อไปเลยครับ

banana_nakrab

รอบนี้มีลุ้นหลายช็อต ทั้งความไม่เข้าใจตัวเองของหมอพลอย ทั้งความเช้าชู้ของลุง ไหนจะหมอเบสท์เริ่มเข้ามา

Montri Suk

ขอบคุณครับ ลุ้นลุงพลกันต่อไป จะจัดได้ครบมั้ย

happyman2554

ยิ่งอ่า ยิ่งสนุก ทุกคนมีมิติ มีความเป็นมนุษย์ เยี่ยมยอดทีเดียว

Chamchoy Chareon

rung20057

หมอพลอยยังไงๆก็ยังมีความสลับซับซ้อนในตวามคิดหลายๆด้าน แล้วเสือเฒ่าชุมพลจะปรามยังไงอยู่

Kaset Porjai

ตัวละครสุดสวยเยอะมากได้อรรถรสทุกตอน เดาไม่ถูกทางว่าจะเป็นอย่างไรต่อ คาดเดายากจริงๆ

C0KE

จินตา ยังเดินทางอยู่

เดี๋ยวๆลุงอย่าเพิ่งสำนึกผิด ยังเหลือสาวอีกหกคนให้ลุงไปจัด
.
สงสารพี่กร ลุงแบ่งสาวมาให้พี่กรสักคนสิแต่หมอพลอยเก็บไว้นะอย่าให้ละ ::DookDig::

dunze

หมอพลอยถ้ามาเจอหนุ่มกรบ่อยๆ จะมีถ่านไฟเก่ามั้ยครับทั่น

winchester

สุดท้ายใครจะอยู่กับลุง เดาไม่ออกจริงๆครับ  ::Thinking::