ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (2)

เริ่มโดย twintower, มกราคม 27, 2021, 03:52:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suratad

เรื่องราวของฝน กับแคน น่าสนใจจริงๆ ว่าแคนทำไมถึงเรียกฝนว่าแพศยา

kk07

เรื่องนี้มีปมให้ติดตาม

Ranger83

ใครแค่นใครหว่า ฝนหรือะวกค้ายา แต่ฝนก็น่าจะเป็นคนร้ายขนาดนั้น

twinstower

แคนไปโกดอะไรฝน ฝนนี่เหมือนไม่ใช่แค่นักเคมีเลย ดูมีปมเยอะมากๆ

x99

มันต้องมีเงื่อนงำอะไรระหว่างฝน กับแคน แต่ดูแนวแล้ว แฟนฝนเอาไม่เก่ง หรือฝนจะกลับมาโดนแคนหละ

Fiber1234

เนื้อเรื่องสุดยอดสนุกมากครับ

Hanz3312

เรื่องไม่ถูกกันของแคนดีบฝน น่าเกี่ยวกับแหนเก่าฝนที่เป็นเพื่อนแคนรึป่าว

sodabun

คาแรกเตอร์ของฝนนี่ถูกใจอย่างมาก​ก

nujane_dude

เนื้อเรื่องสนุกน่าติดตาม ให้ความรู้สึกชอบเนื้อเรื่องมาก

swbkk

แม้จะไม่มีบทเสียวอะไรมากมาย แต่เฉพาะเนื้อเรื่องของท่านนี่มันเหมือนดูพวก Delta Force หรือ Special Force เลยล่ะ สนุกน่าติดตามดีครับ แต่บางคนอาจจะว่ารายละเอียดเยอะเกินไปหน่อย ก็คงแล้วแต่รสนิยมแต่ละคนล่ะครับ.....ส่วนผม..ชอบครับ

mana0440

เนื้อเรื่องเข้มข้นขึ้นเรื่อย

Au Nanma

เรื่องราวน่าติดตามครับ

plot0440

ท่าทางจะมันส์ละเรื่องนี้

meowmeng

อารมณ์เหมือนนิยายของสยุมภู ไม่ทราบว่าเคยอ่านไหมครับ

fufu22

สนุกครับ พระเอกโชว์สกิล