ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 139

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, เมษายน 28, 2024, 11:51:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ads_s7

สรุปใครสอนเอาไปตามดวงว่าแต่ใครจะสอนใครละทีนี้

wjoe44

ตอนนี้คนแก้เกมส์ในบริษัทคือพ่อทศละ

ชายชรา

เจ๊เป็นคนพิเศษของเทพโทนย่อมติดต่อกับน้องกุมารได้ตลอด

Thanee_samsung

จะโชคดีหรือโชคเลือดอันนี้สุดจะหยั่งถึงเลย 555 ::Evil::  ::Evil::

nowhereman

ใครมาสอนพ่อทศต้องอย่าให้รู้ความหลังกันเลยทีเดียว

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ น้องเขามาช่วยเจ้หมิวไม่ให้ดื้อนะถูกต้องแล้วครับ

munkza

พ่อทศคงไม่ใจร้ายกับครูสอนขนาดนั้นหรอกกก กังวลกันนนน

Nattapon Saithong

ถ้าคนสอนไม่รู้เรื่องเบื้องหลังพวกนี้ก็น่าจะพอได้อยู่นะครับ แต่ถ้ารู้ก็นั่นแหล่ะ คงไม่มีใครกล้าสอน

Channarong Saekow

ขนาดยังไม่ออกจากเมืองกรุงเลยยังมาแสดงตนได้ขนาดนี้ แล้วถ้าเข้าไปในหมู่บ้านจะขนาดไหนกันน่ะ

zamzam

ยายเตรียมน้องมาช่วยเพราะหมิวดื้อมาก 555555

pui10000

winnythepooh

เจ๊หมิวโดนน้องกุมารบ่นเลบ

PL5037

ใครน่ะที่จะมาสอนภาษาอังกฤษให้พ่อทศ?

potaeds

พ่อทศคงไม่ต้องการให้ทางญี่ปุ่นคาดเดาได้อะแหละ

[email protected]

งานนี้พ่อทศจะอัพสกิวไปถึงภาษาญี่ปุ่นด้วยึเปล่า