ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักศึกษาฝึกงาน ตอนที่ 2 By ukisa

เริ่มโดย godgod610, เมษายน 25, 2012, 02:49:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

godgod610

หลังจากได้พี่เปิ้ลเป็นเมียสมใจอยาก ผมก็แทบจะไม่เคยกลับไปนอนบ้านเลย แต่เวลาอยู่ออฟฟิตผมกับพี่เปิ้ลก็ยังทำตัวเป็นพี่น้องเหมือนเดิม ถึงแม้เวลาลับตาคนผมจะชอบแกล้งกอดแกล้งล้วงพี่เปิ้ลจนเธอหยิกผมจนแขนเขียวก็ตาม และหลังจากได้พี่เปิ้ลมันก็ทำให้ผมรู้สึกว่า สาวรุ่นพี่ดูไม่ไกลเกินเอื้อมที่จะคว้ามาเชยชม

ผมก็เริ่มเลงครับว่าจะฟันใครดี น่าฟันไปซะทุกคนเลย แต่พี่สาวคนที่สองที่ผมฟันกลับเป็นคนที่ไม่ได้อยู่ในลิสผมเลย เธอชื่อพี่เก๋ พี่เก๋สวยหุ่นดีมากแต่ที่ไม่อยู่ในลิสผมเพราะว่าเธอเป็นแฟนกับพี่ต้น ซึ่งพี่ต้นเป็นพี่ชายที่ผมนับถือคนนึง แต่เรื่องมันก็เกิดขึ้น

พี่ต้นเค้าสอบเน มาหลายปีแต่ก็ไม่ได้ซักที แต่อยู่ปีนี้เค้าเกิดสอบได้ขึ้นมาครับ แน่นอนเค้าก็จะต้องไปเป็นปลัดที่ต่างจังหวัด ทำให้พี่ต้นกับพี่เก๋เริ่มทะเลาะกัน เพราะพี่เก๋คงไม่อยากให้พี่ต้นไปอยู่ที่อื่น ซึ่งผมก็ดูออกว่าพี่เก๋คงเสร็จพี่ต้นแล้วเลยไม่อยากให้พี่ต้นไปอยู่ไกลๆ แล้วยิ่งไปเป็นปลัดอำเภอด้วยมีหวังสาวๆ มาติดแน่ๆ

แต่ดูเหมือนพี่ต้นจะฟังพี่เก๋ ทำให้พี่เก๋แอบร้องไห้บ่อยๆ หลังๆ สองคนนี้เหมือนโกรธกันไม่คุยกันไปเลย ที่นี้กลับมาเรื่องที่ผมได้ฟันพี่เก๋ มันก็เป็นเรื่องบังเอิญครับ พี่เก๋ต้องเก็บเอกสารของปีที่แล้วใส่กล่องเพื่อที่จะเอาไปฝากที่บริษัทรับฝากเอกสาร พี่เก๋ก็เอาแต่ร้องไห้จนไม่เป็นอันทำจนถึงวันศุกร์

ที่นี้เจ้านายก็โมโหเลยบอกให้พี่เก๋มาเก็บเอกสารวันเสาร์ให้เสร็จ แล้วผมก็โดนให้มาช่วยเพราะเจ้านายคิดว่าให้พี่เก๋มาคนเดียวก็คงเอาแต่นั่งร้องไห้ไม่ยอมทำแน่ๆ ผมก็เลยต้องมาด้วย ผมเลยขับรถมาเพราะเห็นเป็นวันหยุดตึกไม่เก็บค่าจอดรถ

ก็เป็นอย่างที่เจ้านายคิดพี่เก๋ก็เอาแต่นั่งร้องไห้ ผมเลยอาสาเก็บเอกสารให้เองเพราะสงสาร แต่ผมก็เหนื่อยมากเก็บเอกสารตั้งแต่เช้ายัน 6 โมงเย็นข้าวก็ไม่ได้กินเพราะชวนพี่เก๋แล้วแต่พี่เก๋ไม่ยอมกิน พอผมเก็บเอกสารเสร็จก็ไปล้างมือล้างหน้า จากนั้นก็เดินมาหาพี่เก๋ที่นั่งร้องไห้อยู่ที่โต๊ะตั้งแต่เช้า

"พี่เก๋ครับพี่เก๋เสร็จแล้วกลับบ้านกันเถอะครับ"

พี่เก๋ไม่ตอบหน้าเธอแดงมาก ผมลองจับแก้มดูแก้มพี่เก๋ร้อนจี๋ สงสัยพี่เก๋จะร้องไห้มากและไม่ยอมทานข้าวจนะเป็นไข้ ผมก็ไม่รู้จะทำยังไงดี ผมบอกพี่เก๋ว่าให้ผมโทรหาพี่ต้นให้มารับไหมเธอก็ไม่เอา พี่ดีผมขับรถมาผมก็เลยอาสาไปส่งพี่เก๋ที่ห้อง จากนั้นผมก็พยุงพี่เก๋ให้ลุกขึ้น

บอกตรงๆ นะครบ ตอนแรกมาถึงนาทีก่อนหน้านี้ผมยังไม่คิดอะไรกับพี่เก๋ แต่ผมได้โอบเอว ได้กลิ่นหอมจากตัวพี่เก๋ ผมยอมรับว่าไอ้นั่นผมตื่นตัว และผมเริ่มคิดชั่วกับเธอแล้ว ผมพยุงพี่เก๋ไปก็แข็งไป อยากแวะห้องน้ำแล้วปล่อยน้ำใส่พี่เก๋ให้หายเงี่ยนแต่ก็กลัวว่ายามจะบังเอิญผ่านมาเจอเดี๋ยวจะเรื่องใหญ่

ผมพาพี่เก๋ไปถึงรถ ผมเปิดประตูให้พี่เก๋นอนที่เบาะหลัง จากนั้นผมก็ถามว่าบ้านพี่เก๋อยู่ไหน พี่เก๋ตอบมาว่าอยู่สะพานใหม่ ผมขึ้นรถแล้วขับไปส่ง แต่ระหว่างขับรถไปส่งพี่เก๋ผมก็เอาแต่มองขาอ่อนพี่เก๋ทางกระจกมองหลัง ยิ่งพี่เก๋ขยับขาจนกระโปรงเลิกขึ้นจนเกือบเห็นกางเกงในผมก็ยิ่งใจสั่น

ผมสองจิตสองใจระหว่างพาพี่เก๋โรงแรมดี หรือว่าจะทำตัวเป็นน้องที่ดีไปส่งเธอที่ห้อง ผมคิดไปตลอดทางจนถึงสะพานใหม่ แล้วผมก็ตัดสินใจขับรถเลยออกไปทางรังสิตเพื่อหาม่านรูดที่ห่างไกลชุมชน จะได้ไม่มีใครบังเอิญเห็นผมพาพี่เก๋เข้าโรงแรม

แล้วผมก็เจอที่ถูกใจ ผมรีบเลี้ยวรถเข้าไป พอจอดรถเสร็จผมก็รีบจ่ายเงิน จากนั้นผมก็มาพยุงพี่เก๋เข้าห้อง พี่เก๋ถามผมว่าที่ไหน ผมแกล้งบอกว่าก็ห้องพี่เก๋ไง ด้วยพิษไข้พี่เก๋คงมึนจนไม่ได้เปิดตาดูให้ดีว่ามันเป็นห้องเธอจริงๆ หรือเปล่า ผมพยุงพี่เก๋ไปนอนบนเตียง

ตอนนี้เรือนร่างสาวสวยในชุดพนักงานออฟฟิต นอนหลับตาอยู่บนเตียง ผมอยากจะขึ้นคล่อมแล้วเอาควยยัดหอยพี่เก๋ให้หายเงี่ยนจริงๆ แต่ก็ยังกล้าๆ กลัวๆ แล้วผมก็มานึกถึงพี่เปิ้ล พี่เปิ้ลชอบให้ผมนวดให้ แล้วเวลานวดไปซักพักเธอก็ชอบมีอารมณ์ ผมเลยคิดว่าถ้าผมนวดให้พี่เก๋ เธอน่าจะมีอารมณ์ร่วมทำให้อะไรๆ น่าจะง่ายขึ้น

ผมขึ้นไปนั่งตรงปลายเท้าพี่เก๋แล้วค่อยๆ ถอดส้นสูงเธอออก พี่เก๋ละเมอถามผมว่าจะทำอะไร ผมแกล้งบอกว่าถอดรองเท้าให้พี่เก๋จะได้นอนสบายๆ พอถอดส้นสูงสองข้างออกผมก็เอานิ้วโป้งกดไปที่ใต้ฝ่าเท้าพี่เก๋ ผมรู้สึกถึงอาการสยิวของพี่เก๋

"เบสจะทำอะไร" พี่เก๋พูดเหมือนคนไม่มีแรง
        "เดี๋ยวก็สบายครับพี่ พี่จะได้หายปวดหัวด้วย"

พี่เก๋ก็พยายามห้ามแต่เธอไม่มีแรงจะขัดขืนอะไรผม ผมนวดไปก็รู้สึกถึงอาการเกร็งกระสันของพี่เก๋ ผมเลยได้ใจค่อยๆ นวดขึ้นมาจนถึงหัวเข่า พอเห็นพี่เก๋ไม่ขัดขืนผมก็เลื่อนมือขึ้นไปที่ต้นขา คราวนี้พี่เก๋เอามือมาจับมือผมแล้วร้องห้าม แต่ตอนนี้พี่เก๋ก็เหมือนตุ๊กตาที่ผมจะจับพลิกจับหงายได้ตามใจ

ผมจับพี่เก๋นอนคว่ำแล้วเริ่มนวดจากขอเท้าขึ้นมาที่น่องและต่อมาที่ขาอ่อน คราวนี้พี่เก๋ไม่เอามือมาจับมือผมแล้วคงเพราะเอื้อมมาไม่ถนัด แต่เธอก็ยังคงร้องห้ามและบอกให้ผมหยุด ผมไม่ยอมหยุดหรอกเพราะรู้ที่ผมทำมันทำให้พี่เก๋เสียว ผมนวดขาอ่อนพี่เก๋ไล่ขึ้นมาจนถึงสะโพก

ก้นพี่เก๋งอนมากโค้งดันกระโปรงขึ้นมาเป็นก้อน ผมเปลี่ยนจากคลึงแก้มก้นพี่เก๋มาเป็นขย่ำเนื้อก้นเต็มจนพี่เก๋ซูดปาก ผมอาศัยจังหวะที่พี่เก๋เคลิ้ม ปลดซิบกระโปรงเธอลงจนสุด ทำให้ผมเห็นกางเกงในทีแบ๊กสีดำเซ็กซี่เปิดแก้มก้นขาวเนียน ผมอดใจไม่ไหวต้องก้มลงไปเลียก้นขาวๆ ของพี่เก๋

"ซี๊ดดดดดดด อย่าเบส อย่าทำพี่ อู้ยยยยยยยยยยยยย"

ผมเลียไปทั่วแก้มก้นสองข้างของพี่เก๋จนเริ่มได้กลิ่นสาปสาวโชยมาเตะจมูก ผมก็เลยพยายามซุกหน้าไปยังที่มาของกลิ่นน้ำ พี่เก๋ร้องลั่นพยายามเอื้อมมือมาดันให้ผมเอาหน้าออกจากหว่างขาเธอ แต่คนป่วยอย่างพี่เก๋หรือจะสู้แรงชายหนุ่มที่กำลังหื่นกระหายอยากได้พี่เก๋เป็นเมียอย่างผม

ผมไม่แค่ซุกหน้าผมยังแหวกกางเกงในพี่เก๋ออกแล้วฉกลิ้นเลียกลีบสีชมพูด้านใน พี่เก๋โดนลิ้นผมถึงกันดิ้นทำอะไรไม่ถูกใจนึงเธอคงอายและอยากให้ผมหยุด อีกใจคงเริ่มกระสันเสียวตามลีลาสวาทที่ผมทำให้ ผมใช้ลิ้นฉกเลียหอยพี่เก๋ประมาณ 10 นาทีเธอก็เอาหน้าซุกหมอนและเอามือกำผ้าปูที่นอนแน่น

น้ำรักพี่เก๋ไหลทะลักออกมาจากรอยแยกตรงหว่างขา ผมรีบดูดเลียกินจนหมด ผมหยุดให้พี่เก๋ได้พัก จากนั้นก็ค่อยๆ เลิกเสื้อเธอขึ้น แล้วผมเจอสิ่งที่ทำให้ผมมีอารมณ์มากที่สุด ถึงผมจะมองผู้หญิงตามสเตปเหมือนผู้ชายทั่วไป คือถ้าเดินมาด้านหน้า ก็ต้องหน้าก่อน แล้วก็นม ถ้าเดินผ่านไปแล้วก็ต้องดูก้นและก็ขา

แต่สวนที่ผมชอบมากที่สุดคือบั้นเอว บั้นเอวขาวๆ เอวคอดๆ ไล่ลงมาเป็นสะโพกผายๆ เวลาเล่นท่าหมาแล้วมันได้อารมณ์สุดๆ ทำให้ผมชอบจบด้วยท่าหมา บั้นเอวพี่เปิ้ลว่าขาวสวยแล้ว ของพี่เก๋นี่สุดยอดจริงๆ ทำเอาผมอดใจต่อไปไม่ไหว ผมรีบถอดกางเกงงัดเอาควยออกมารูดเตรียมแทงหอยพี่เก๋

แต่พี่เก๋พูดเสียงสั่นขอให้ผมทำเธอแค่ภายนอก ผมรับปากเพราะอย่างอยากให้พี่เก๋มีอารมณ์ร่วมด้วย ผมจับเอวพี่เก๋แล้วดึงจากนั้นก็เอาหัวบานถูไปตามร่องก้นบ้างร่องเสียวบ้าง มือก็ขย้ำสะโพกพี่เก๋ พี่เก๋ครางเสียวซี๊ดซาดมีอารมณ์ร่วม ผมกระเด้าเอวไปก็เริ่มเอื้อมมือไปปลดกระดุ้มเสื้อพี่เก๋ออกจนหมดจากนั้นก็ปลดตะขอบราเธอออกตาม

พอไม่มีสิ่งปกปิดผมก็เอื้อมมือไปขย้ำหน้าอกเธอไปด้วย พี่เก๋ครางเสียวดังหว่าเธอพร้อมทั้งเด้งก้นสู้เอ็นผมที่ถูร่องก้นเธออยู่ พี่เก๋ครวนครางสะดีดสะดิ้งเหมือนกำลังโดยควยยัดหอยอยู่ไม่มีผิด ทำเอาผมเริ่มเสียวจนทนไม่ไหว ผมเร่งซอยอีกไม่ถึง 5 นาที น้ำผมก็พุ่งปรี๊ดไปเลอะเต็มหลังพี่เก๋

พี่เก๋เองก็ร้องเหมือนเสร็จเหมือนกันก่อนจะทิ้งตัวลงนอนซมต่อ หลังเสร็จน้ำแรกผมก็เริ่มสงสารพี่เก๋ ผมเลยสั่งน้ำแข็งมาถังนึง ระหว่างรอก็เอาทิชชูมาเช็ดน้ำกามผมที่เลอะหลังเธออยู่ พอถังน้ำแข็งมาผมก็เอาไปใส่น้ำและเอาผ้าขนหนูชุบน้ำเย็นแล้วเช็ดตัวให้พี่เก๋

ผมเริ่มเช็ดตัวพี่เก๋จากซอกคอลงมาตามแผ่นหลัง จากนั้นก็สะโพกและไล่ตามลงมาจนถึงปลายเท้า จากนั้นผมก็จับพี่เก๋นอนหงาย แต่พอผมเห็นหุ่นพี่เก๋เต็มๆ ตาผมก็แทบเช็ดตัวให้เธอต่อไม่ไหว หน้าอกพี่เก๋กลมเหมือนลูกส้มโอ ปลายถันก็สีชมพูสวย เอวคอดหน้าท้องแบนราบ เนินอูมน่าฟัด ผมกลั้นใจเช็ดตัวให้พี่เก๋ต่อ

ผมเริ่มเช็ดจากลำคอต่ำลงมาที่เนินอก หน้าอกพี่เก๋แน่นมาก ขนาดนอนหงายยังตั้งเต้า ผมอดที่จะไม่ลองขย้ำไม่ได้ แต่ก็พยายามไม่ขย้ำจนเพลิน ผมเช็ดตัวพี่เก๋ต่อลงมาที่หน้าท้องแล้วก็มาเนินหญ้าสวย ผมแวะดูกลีบสีชมพูของพี่เก๋ก่อนจะเช็ดต่ำลงมาตามเรียวขาจนปลายเท้า

กว่าจะเช็ดตัวพี่เก๋เสร็จทำเอาควยผมแข็งจนแทบทนไม่ไหว พอเช็ดตัวพี่เก๋เสร็จผมก็ไปอาบน้ำเพื่อคลายอาการเกร็งของตัวเอง จากนั้นผมก็นุ่งผ้าเช็ดตัวออกมา ผมลองจับตัวพี่เก๋ดู ตอนนี้ตัวเธอเย็นลงแล้ว คงเริ่มสร่างไข้แล้ว ผมพยายามจะไม่ทำอะไรพี่เก่อีก เพราะเมื่อกี่พี่เก๋ก็ยอมให้ผมเสร็จภายนอกกับเธอแล้ว ถ้าผมไม่ทำอะไรเธออีก เธอคงไม่เอาเรื่องผมที่พาเธอเข้าโรงแรมแบบนี้

แต่ ใครจะอดใจไหวหละครับ ผมแอบเปิดผ้าห่มดูหน้าอกคู่สวยพี่เก๋อีกรอบ ใจก็กะว่าจะขอดูให้หนำใจอย่างเดี๋ยว แต่พอได้เห็นปลายถันสีชมพูสวยผมก็เริ่มขอเพิ่ม ผมลองดูดดู หัวนมพี่เก๋มันหยุ่นปากดีมาก ผมดูดเพลินจนพี่เก๋เริ่มครางออกมาเบาๆ

พอเป็นแบบนี้ผมก็ใจแตกครับ ผมดึงผ้าห่มที่ห่มตัวพี่เก๋ออกแล้วผมก็ขึ้นคล่อมพี่เก๋ คราวนี้ผมทั้งดูดทั้งขย้ำหน้าอกพี่เก๋อย่างเมามันส์ พี่เก๋ที่ยังหลับอยู่หายใจแรงและส่งเสียง อืม อืม ออกมาจากลำคอ ผมดูดนมพี่เก๋จนเต็มอิ่มผมก็เลื่อนตัวลงมา ที่หว่างขาพี่เก๋

ผมงับไปที่เนินเนื้ออวบของพี่เก๋ เธอแอ่นเอวรับแบบไม่รู้ตัว ผมงับเนินเนื้อที่มีพงหญ้าปกคลุมอย่างไม่รังเกียจเลยแม้แต่น้อย พี่เก๋ค่อยๆ ถ่างขาออกทั้งๆ ที่ยังไม่รู้สึกตัว ทำให้ผมเห็นกลีบสีชมพูสวยที่หว่างขาเธอ ผมรีบเลื่อนหน้าลงไปหาแล้วลากลิ้นสากๆ เลียเสยหอยพี่เก๋กลายครั้ง

พี่เก๋ตัวกระตุกแต่ยังไม่รู้สึกตัว ผมรีบแหวกกลีบพี่เก๋ออกแล้วลงลิ้นไปที่ด้านในโพรงหีเธอ คราวนี้พี่เก๋ร้องอุ้ยยย แล้วดันตื่นขึ้นมาด้วย พี่เก๋เห็นผมเลียหีให้ก็รีบห้าม แต่คิดว่าผมจะหยุดหรอ ผมรีบดูดงับกลีบหีพี่เก๋และเม็ดแตด ทำเอาพี่เก๋ดิ้นเร้าๆ ปากพี่เก๋ร้องห้าม แต่น้ำเงี่ยนไหลออกมาจนล้นหอยเลย

ผมดูดกินน้ำพี่เก๋จนเต็มอิ่ม คราวนี้ผมไม่ยอมทำให้พี่เก๋เสร็จ พยายามเร่งให้เธอใกล้จุดสุดยอดแล้วก็ผ่อน ผมทำหลายครั้งจนพี่เก๋พูดเสียงกระเส่าขอให้ผมช่วยแต่เธอก็มีข้อแม้เดิมครับ เธอให้ผมทำแค่ถูไถภายนอก ผมก็แกล้งตามใจครับ แต่มาถึงขนาดนี้แล้ว ถ้าควยผมไม่ได้มุดหีพี่เก๋ผมก็ไม่ขอเป็นผู้ชายแล้ว

ผมเอาหัวบานถูไปตามกลีบพี่เก๋ เธอแอ่นหอยรับและโยกตาม ทำให้ขนาดยังไม่ได้ยัดหัวบานเข้าหอยพี่เก๋ผมก็เสียวซี๊ดแล้ว ผมเอาหัวบานถูกกลีบหอยพี่เก๋ขึ้นลงไปเรื่อยๆ ผมอยากเพิ่มความเสียวให้พี่เก๋เธอจะได้เคลิมผมจะได้ถือโอกาสเอาหัวบานยัดเข้าหอยเธอ

ผมเริ่มลูบไล้ไปตามต้นขาพี่เก๋ พี่เก๋ขนลุกซู่ พี่เก๋เสียวซ่านจนเด้งเอวเอาหอยถูควยผมเอง ผมเลยเอานิ้วกลางแหย่รูก้นเธอด้วย พี่เก๋เสียวจนลืมอาย เธอเด้งหีเด้งก้นรับความเสียวที่ผมทำให้พร้อมกับร้องครางเหมือนมีความสุขสุดๆ ผมก็เร่งจนในที่สุดพี่เก๋ก็น้ำแตกครับเธอแอ่นเอวอัดกับเอ็นผม

พี่เก๋เสร็จสมจนไม่ทันระวัง ผมก็ถือโอกาสดันหัวบานทิ้มหอยพี่เก๋เข้าไปทันที ด้วยน้ำเงี่ยนเธอที่ไหลออกมาทำให้ผมดันควยพรวดไปจนเกือบมิดด้าม พี่เก๋ร้องโอ้ยยยย ลั่น จากนั้นเธอก็ร้องให้ผมหยุด ยัดควยเข้าไปแล้วแบบนี้ น้ำไม่แตกผมไม่หยุดแล้ว

ผมสาวเอ็นกระแทกหอยพี่เก๋เต็มแรง เธอผวาตัวหนีพร้อมกับแหง่นหน้าร้องซี๊ด แต่พี่เก๋ไม่ยอมดีๆ เธอร้องไห้และพยายามด่าทอให้ผมหยุดขมขื่นเธอ แต่ผมก็ไม่หยุดยิ่งเธอด่าผมยิ่งกระแทกหอยพี่เก๋แรงขึ้น ผมกระแทกหอยพี่เก๋ดัง ตับ ตับ ตับ อยู่เกือบ 10 นาที พี่เก๋ก็เงียบไป

ผมมองดูหน้าพี่เก๋ ตอนนี้เธอคิ้วขมวดกัดฟันแน่น ดุเหมือนพี่เก๋พยายามข่มใจไม่ยอมรับว่าตัวเองกำลังเสียว ผมเลยก้มลงไซด์ซอกคอเธอ ทำเอาพี่เก๋อั้นเสียงเสียวไว้ไม่อยู่ เริ่มมีเสียงซี๊ดซาดรอดออกมาจากปากพี่เก๋ แต่พี่เก๋ก็ยังฝืนๆ อยู่ ผมเลยเลียไปที่ใบหูและแหย่ลิ้นใส่รูหูพี่เก๋

"อ้า โอ้ววววววววววววววววว อุ้ยยยยยยย"

คราวนี้ทำนบพี่เก๋ก็แตก เธอกลั้นความต้องการต่อไปไม่ไหว มือพี่เก๋ที่เคยพยายามจะผลักเอวผมให้หยุด ตอนนี้กลายมาจับที่สะโพกผมแล้วพยายามเร่งจังหวะการกระแทกหอยเธอของผม ผมทำตามที่เธอต้องการ ผมดันควยจนหัวบานกระแทกมดลูกพี่เก๋

"โอ้ววว โอ้วววว ซี๊ดดดดดดดดด โอ้วววววว"

ดูเหมือนพี่เก๋จะชอบมากที่ควยผมยาวจนกระแทกมดลูกเธอแบบนี้ แล้วพี่เก๋ก็ดึงผมไปประกบปากจูบ เราควานลิ้นพันกันมั่ว ควยผมก็บดหอยพี่เก๋ไม่ยั้งเหมือนกัน ตอนนี้เราสองคนมันส์มาก ผมกดควยพี่เก๋ก็แอ่นหีสวน แล้วพี่เก๋ก็น้ำแตกอีกรอบ หีพี่เก๋รัดควยผมซะน้ำแทบแตกตาม ผมต้องกัดฟันทนการบีบรัดในโพรงหีพี่เก๋หลายครั้งก่อนที่เธอจนคลายอาการเกร็ง

ผมค่อยๆ ดึงควยออกจากหีพี่เก๋ จากนั้นก็จับพี่เก๋นอนคว่ำ เธอพลิกตัวตามเหมือนตุ๊กตา จากนั้นผมก็จับให้เธออยู่ในท่าโก้งโค้ง พี่เก๋รีบแอ่นหีเตรียมให้ผมมอบความเสียวให้ต่อ ผมรีบดันควยเข้าไปจนมิดด้าม พี่เก๋ร้องซี๊ดลั่น จากนั้นผมก็กระหน่ำกระแทกควยใส่หีพี่เก๋จนตัวเธอกระเพื่อมตาม

พี่เก๋ร้องครางไม่หยุด ผมเองก็มันส์มาก ยิ่งมองดูบั้นเอวพี่เก๋ที่ผมกำลังใช้มือสองช้างประคองไว้แน่นพร้อมกับโหย่งเอวกระแทกควยใส่หีเธอ ผมกระแทกควยรัวจนพี่เก๋สะบัดผมยาวสลวยไปมา มันทำให้ผมยิ่งได้อารมณ์มาขึ้น ผมเร่งเย็ดจนสุดตัว

ตอนนี้ผมรู้สึกถึงเหงื่อที่ไหลออกมาทุ่มตัว พี่เก๋เองก็มีเหงื่อผุดมาตามแผ่นหลังละไหลมาตามร่องก้น พี่เก๋บอกให้ผมเร่งให้เสร็จเพราะเธอเสียวจะขาดใจแล้ว ผมก็เร่งกระแทกเต็มเหนี่ยว ผมได้ยินพี่เก๋พูดว่าแตกนอกนะแต่ผมไม่สนแล้วครับ ผมทำนบผมแตกผมก็อัดน้ำเงี่ยนใส่หีพี่เก๋หลายครั้ง พี่เก๋ร้องกรี๊ดๆ

น้ำผมออกเยอะมาจนขนาดยังไม่ทันดึงควยออกน้ำเงี่ยนผมมันก็ไหลย้อนออกมาตามแคมหีพี่เก๋แล้ว ส่วนพี่เก๋หายใจหอบนอนลงแนบกับเตียงเหลือแค่ก้นที่ยับแอ่นอยู่เพราะมีควยผมคาอยู่นั่นเอง ผมค่อยๆ ดึงควยออกจนหลุดจากหี พี่เก๋ก็ค่อยหย่อนตัวลงนอนแนบกับเตียง

ผมมองดูหีพี่เก๋ที่มีน้ำเงี่ยนผมไหลเยิ้มออกมาอยากภูมิใจ ไม่คิดเลยว่าจะมีโอกาสได้เย็ดแถมแตกในกับพี่สาวคนสวยคนนี้ แต่พอน้ำแตกพี่เก๋ก็เริ่มสะอื้ออีกครับ ผมก็ไม่รู้จะปลอบใจเธอยังไงคิดได้อย่างเดียวก็คือ ผมรีบก้มลงเลียหีพี่เก๋ เลียทั้งๆ มีน้ำตัวเองนี่แหละ ผมไม่รังเกียจหรอก

ผมเลียจนพี่เก๋หยุดสะอื้อแล้วร้องขอให้ผมฉีดยาให้อีกรอบ คราวนี้ผมเลยจับพี่เก๋เล่นท่าไปหลายท่าจนฉีดยาใส่หอยเธออีกครั้ง คราวนี้พี่เก๋ไม่สะอื้อแล้ว แต่เธอนอนหลับปุ๋ย ผมเองก็เหนื่อยก็เลยนอนบ้าง ผมมารู้สึกตัวอีกทีก็รีบเอามือแตะหน้าผากพี่เก๋ดูว่าเธอยังมีไข้หรือเปล่า แล้วพี่เก๋ก็ลืมตามองผม

"เบสทำอะไร"
        "ผมดูว่าพี่ยังมีไข้อยู่หรือเปล่าครับ"
        "แหมโดนยาหมอไปสองเข็ม ไข้หายเป็นปลิดทิ้งแล้วหละ" พี่เก๋ยิ้มพร้อมกับส่งสายตายั่วยวน
        "แต่ผมว่าไข้อาจจะกลับก็ได้นะครับ ให้หมอ ฉีดอีกซักเข็มสองเข็มดีกว่าไหมครับ"
        "ไหวหรอ" พี่เก๋ยิ้มยั่วมากๆ
        "สามเข็มยังไหว"

พี่เก๋ก็จับหัวผมดันไปที่หว่างขาเธอเลย สรุปผมก็ฉีดยารักษาอาการอกหักให้พี่เก๋จนชุ่มฉ่ำ หลังจากนั้นพี่เก๋ก็ไม่นั่งร้องไห้อีก แต่เธอชอบตามผมให้ไปฉีดยาเนี่ยซิ ได้เมียเพิ่มอีกคนซะแล้ว แล้วจะทำไงดี แบบนี้หน้าทำการบ้านกับพี่เปิ้ลก็ต้องลดลงซิเนี่ย

จบตอนที่ 2 ตามคำขอมาลงให้แล้วนะ

ขอขอบคุณกำลังใจจากเพื่อนๆ ที่ติดตามผลงานตลอดมา