ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถามพี่ๆ หอยแบบนี้สวยไหมคะ

เริ่มโดย Anzu Lee, ธันวาคม 07, 2019, 10:25:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tum

โทรมไปนิด​ แต่ยังน่าเอาดุ้นเข้าไปครับ

nonlimit

sb boy

::Hmmm:: ::Hmmm::
ตกลงแล้วสภาพมีเปลี่ยนตามการใช่งานรึเปล่าครับอ่านบางทีเขาบอกไม่เปลี่ยนบางทีก็บอกว่าเปลี่ยนเลยชักงงๆคร่าบบ ส่วนตัวเท่าที่ดูก็ยังดูดีอยู่นะครับ เห็นแล้วหื่นขึ้น

::Bloody:: ::Bloody::

chinmai2

ภายนอกก็ดูใช้ได้ แต่ภายในนั้นฟิตหรือป่าว ::HeyHey::

Narakja Naka

ใช้เยอะนะแต่ก็คุ้มแล้วแหละ. หีนะไม่ใช่หน้าจะสวยตลอดได้ไง เย็ดมันก็พอ

หมีงับ จังไรแมน

ผมว่าไม่เกี่ยวกับใช้งานหนักนะ แบบนี้ก็ยังสวยดีอยู่นะครับ มั่นใจหน่อย

trai03

omozuza

demonwolf

ได้อยู่นะ ยังไม่ผ่านการใช้งานมามากเท่าไร

Valhalla

ของแบบนี้ผมว่าดูตาป่าวไม่รู้หรอกครับ

Thuresaz

ข้างนอกออกดำ
ข้างในยังชมพู
ยังถือว่าดีอยู่ครับ