ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 8 ยาแก้เครียด

เริ่มโดย comein x, มกราคม 20, 2018, 05:40:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

comein x

เพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

บันทึกรัก ในจินตนาการ 8 ยาแก้เครียด

วันที่ xx เดือน xx ปีที่ x4 วันนี้คุณอาจองรถทัว พาไปที่ไหนก็ไม่รู้ ในรถมีคนไม่เยอะ ยิ่งดึกคนยิ่งน้อย
พอเขาปิดไฟหมด เมลนั่งเอนเบาะเคลิ้มๆจะหลับ คุณอาก็มุดลงมาเลียหอย สองมือก็สอดขึ้นมาเล่นหัวนมเมล
อยู่ๆเลิชที่นั่งอยู่เบาะด้านหน้า หันมาจับนมลูบคลึง เมลปัดมือออกแล้วสะกิดบอกคุณอา มองเมลแล้วพยักหน้าเมลก็งงๆ
คุณอาลุกขึ้นมาจับเมลนั่งตัก เอาควยเสียบเข้ามา เลิชมานั่งข้างๆเปิดนมเมลดูดจ้วบๆ เมลจะพูดว่าไม่เอาแบบนี้
คุณอาก็บอกจุ้ๆๆเดี๋ยวคนอื่นได้ยิน แล้วคุณอาก็กระแทกเมลจนแตก

วันที่ xx เดือน xx ปีที่ x4 คุณอาบอกว่าอยากได้ตื่นเต้นกว่านี้ คุณอาต้องการมากกว่านี้ เมลถามว่า
ต้องให้เมลทำยังไงคะ คุณอาให้เลิชขับรถกระบะตามถนนไปเรื่อยๆ แล้วก็ปูที่นอนเอากับเมล ไปบนหลังกระบะ
สลับกับถ่ายภาพถ่ายคลิป ไปตลอดทางขับไปได้พักใหญ่ เลิชจอดรถลงมาบอกเมลว่าไม่ไหวแล้ว ขอร้องให้เมลช่วย
คุณอาก็ขอให้ช่วยมันหน่อย ให้ช่วยยังไงคะ ให้เมลให้เลิชเอายังงั้นหรอคะ เมลถามซ้ำ แล้วแต่เมลละกันครับ
เอาที่เมลคิดว่าพร้อม เมลเอื้อมมือไปรูดซิบเลิชลง ควยเลิชดีดผึงออกมา โอ้...เมลเผลออุทานเลิช ควยใหญ่กว่าคุณอามาก
ใหญ่ๆป้อมๆ หัวมีหนังหุ้มอยู่โผล่ออกมานิดนึง เหมือนหนอนตัวอ้วนๆ เมลคุกเข้าใช้มือสาวรูดควยให้เลิชน้ำใสๆ
ผุดออกมาจากหัวเป็นระยะๆ คุณอารีบลุกมาประกบ สอดควยเข้ามาจากด้านหลัง อืมมม............................................
........................................

ตรืดดดดดดดดดดดดดดด "อาไกล้ถึงบ้านแล้วครับ" เมลเดินมาหน้ากระจกบานใหญ่ มองสำรวจหุ่นตัวเอง
ที่เปลี่ยนแปลงไปตามวัย หน้าอกที่ใหญ่ขึ้นกว่าแต่ก่อน แต่ก็คล้อยลงไปนิด หัวนมสีชมภู ที่เคยใหญ่อยู่แล้ว ยิ่งดูใหญ่
ขึ้นไปอีก สะโผกขยายจากไซย์เอสเป็นไซย์เอ็ม ยิ่งทำให้เอวยิ่งดูคอด คุณอาบอกหุ่นแบบนี้ สวยกว่าแต่ก่อน ร่องหอย
จากสีชมภูอ่อนตอนนี้ กลายเป็นสีชมพูแก่ เมลหมุนตัวไปมาดูรอบๆ แล้วแต่งตัวลงมารอคุณอา ขึ้นรถได้ก็นั่งหลับตา
นึกถึงตอนก่อนออกจากบ้านมา ดูสมุดที่เขียนบันทึกวันล่าสุด หน้าที่สองร้อยสิบเอ็ดคิดแล้วตกใจ ถ้านับเล่นๆ
เขียนหน้าละสี่ถึงห้าบันทึก เขียนไปสองร้อยสิบเอ็ดหน้า นั้นหมายถึงสี่ปีที่ผ่าน มาร่องหอยนี้โดนคุณอาแตกในไปแล้ว
เกือบพันครั้ง ยังไม่นับยิบๆย่อยๆ ที่ไม่ได้จดบันทึกไว้ ทุกครั้งที่เอากัน คุณอาจะยัดควยยาวๆเข้าไปจนสุดลำ แล้วพ่นน้ำ
เข้ามาจนล้นออกทางปากร่อง แต่ทำไมเมลกลับไม่มีเคย แม้แต่มีแนวโน้มว่า จะตั้งท้องเลยสักครั้งเดียว ทางพ่อใหญ่
เจอหน้ากัน ก็ถามถึงแต่อยากอุ้มหลาน เมลก็ได้แต่อึกๆอักๆ ยังดีที่คุณอา จะช่วยแก้ต่างให้ทุกครั้ง ว่าสั่งให้เมลคุมอยู่ตลอด
ยังไม่พร้อม ยังอยากเที่ยวเล่นกันสองคน"รีบๆ หน่อยนะลูก พ่อก็แก่มากแล้ว ให้พ่อรอนาน กลัวอุ้มหลานไม่ไหว"

เมลๆ หลับหรอ คุณอาสะกิดเมลเบาๆ เอื้อมมือไปปิดม่าน "อาเครียดจังเลยจ้ะ ช่วยแก้เครียดให้อาหน่อยค่ะ
เอาปากมานี่มะ" คุณอาถอยเบาะเอนพนักพิงลง รูดซิบควักควยนิ่มๆออกมารูดเบาๆ ...ทุกครั้งไม่ว่าคุณอาเครียดอะไรมา
ก็จะมาลงที่หอยเมลตลอด คุณอาบอกว่าไม่มีอะไรแก้เครียดได้ดีกว่าน้ำแตกใส่หอยอุ่นๆแล้วก็หลับไปเลย ...แต่ว่า...
เดี๋ยวก็ถึงแล้วไม่ใช่หรอคะ "ก็รีบๆสิครับ" เมลเอาพนักวางแขนขึ้น ก้มตัวลงเลียเบาๆที่หัวควย ใช้ลิ้นช้อนกระดกมันขึ้นมาเบาๆ
ก่อนจะค่อยๆดูดมันเข้ามาในปากดูดจ้วบๆๆๆ สลับกับรูดปากขึ้นลง มือก็ลูบคลึงเบาๆ ที่พวงไข่ ควยแข็งคับปากขึ้นเรื่อยๆ
ตามแรงดูด ตอนนี้เมลต้องใช้มือช่วยสาวกระทอก ที่ท่อนลำใช้ปากดูดเม้มเสียอยู่ที่หัว ซู้ดดดดจ้วบบบบบ พอควยแข็ง
คุณอาก็เริ่มโยกเอวซอยควยเข้าปากเมลรัวๆ มือข้างนึงกดหัวเมล อีกข้างก็ล้วงลงมา เค้นคลึงหัวนมเล่นอย่างสนุกมือ

เมลเงยหน้าขึ้น ลากลิ้นตวัดที่หัวควยรัวระริก ถอนปากออกจากควย แต่มือยังสาวกระทอกไม่หยุด คุณอาดึงเมลขึ้นมาจูบ
สอดลิ้นเข้ามาตวัดพันกันนัวเนียในปาก เมลกำควยแน่น รูดขึ้นลงใช้นิ้วโป้งกับนิ้วชี้รีดถูอยู่ที่หัวควย น้ำเงี่ยนลื่นๆปริ่มออกมา
ตามแรงมือ ดีจ้ะดีเมลจ๋าแบบนี้ดีเลยจ้ะ เมลขยับตัวมาไกล้ นั่งคุกเข่าก้มลงดูดควยต่อซ้วบบบบบ รูดขึ้นลงสุดลำควย
คุณอาสอดมือเข้าไปในกระโปรง ลูบคลึงที่ขาอ่อนเบาๆ เมลขยับยกก้นขึ้น พาดตัวลงขาบนคุณอา นิ้วสากๆลูบไล้ขึ้นลงที่โคกหอย
บดบี้ไปที่เม็ดเสียวเบาๆ ค่อยๆสอดนิ้วล้วงเข้ารูหอย อืมมมมมมมมมมม นิ้วควงไปมาเป็นวงกลม ควานมาเบาๆอยู่ในร่อง
เมลแหกขาออกจากกัน ให้คุณอาล้วงได้ถนัดมือขึ้น น้ำเงี่ยนไหลเยิ้มออกมาตามนิ้ว

คุณอาคะถ้าไม่เร่งจะไม่ทันนะคะ แตกเลยไหมคะ เมลพูดพลางกระทอกมือรัวๆ อยากให้แตกเร็วก็เอาหอยมาใส่สิครับ
จะได้เร็วหน่อย คุณอาขาเมลจะไปตรวจภายในนะคะ อยากให้หมอส่องเข้าไปเจอแต่น้ำคุณอาเต็มรูเลยหรือไงคะ แล้วเมลจะ
บอกหมอว่าไงอะถ้างั้น คุณอาท่าทางจะไม่สนใจแล้ว เอื้อมมือมาหิ้วตัวเมลขึ้นมาคล่อมตัวไว้ แหกกางเกงในออกแล้วดันควย
เข้ามาเรื่อยๆ อูยยยยยยซี้ดดดดดด คุณอาขา..... เอาจริงเหรอคะ ปากเมลพูด แต่เอวกลับร่อนกระแทกขึ้นลงแบบอัตโนมัติ
อา....อูย..... ซี้ดดดดด แรงหน่อยเมล เมลเร่งร่อนสะบัดเอวไปมา คุณอาจับขย้ำก้นซอยกระแทกสู้ ซี้ดดดดดดดดดดโอยยยยยยย
มาเลยค่ะ มาเลย พั้บๆๆๆๆๆเก้าอี้โยกตามแรงกระแทก คุณอาแอ่นตัวขึ้นกระทอกควยค้าง ดันขึ้นลึกเข้าไปเรื่อยๆแล้วกระเด้า
เสยรัวยิบบบบอา......อา........อูย...อุยยยยยยยยย เมลเท้าที่หน้าอก ร่อนหอยลงไปบดควยแรงๆ คุณอาครางอู้ๆในคอสองมือ
สอดเข้าไปคลึงบี้หัวนม แรงจะเหมือนหยิก อูยซี้ดดดดดดด เบาสิคะจะให้ขาดคามือเลยหรอ ปากบ่นแต่เอวยังร่อนไม่หยุด

เมลเคลิ้มตัวลอยตามแรงกระทั้นถี่ยิบ อ๋อยยยยยๆๆๆๆ เสียงหอยดังแฉะๆๆๆเบาๆ น้ำเงียนไหลฉ่ำลำควย กลิ่นฟุ้งทั่วรถ
อูยยยยยยยยยยยยย....เมลเกร็งตัวจิกหน้าอกคุณอาแน่น ซี้ดดดดอ๋อยยยยยย ว้ายยยยยยย จู่ๆคุณอายกตัวเมลขึ้นแบบ
ไม่ทันตั้งตัว กระชากควยหลุดจากร่องซี้ดดดดดดด หีดูดควยดังจ้วบ เมลตัวเกร็ง น้ำแตกค้างกลางอากาศ โอยยยยยยย
คุณอาคะไมทำงี้ละคะอูยยยยย เมลแตกแล้วนะคะ คุณอากดหัวเมลลงไปอมควย แล้วกระเด้าเข้าปากรัว อุ้ๆๆๆๆๆๆ มือกดหัวค้าง
ยัดควยเข้ามาสูดจนเกือบถึงคอ แอ่นเอวค้าง ปล่อยน้ำเงี่ยนพุ่งข้าคอเมลเต็มๆ อู้ๆๆๆ เมลกลืนน้ำคาวๆลงไป แต่ยังรูดปากขึ้นลงแรงๆ
ไม่ยอมหยุดคุณอาจิกผมเมลแรงๆ อูยยยยยพอแล้วเมล หายเครียดไหมคะ สบายใจยังคะ โหไม่แน่จริงนี่คะ ไม่แตกในอยากรู้จัง
ถ้าหมอมาส่องดูเจอน้ำเต็มร่อง คุณอาจะบอกหมอว่ายังไงคะ เมลพูดพลางดูดเลียควยเบาๆ จนสะอาดแล้วรูดซิบให้เรียบร้อย
"ถ้าเมลต้องการ รอบหน้าอาจัดให้ก็ได้นะครับ" ไม่เอาดีกว่าค่ะ เสี่ยครับๆถึงแล้วนะครับ เลิชพูดแทรกเข้ามา "ถึงตรงไหนแล้วเลิช"
จอดในลานแปปนึงแล้วครับ เมลกับคุณอามองหน้ากันแล้วขำเบาๆ ขยับเสือผ้าเข้าที่ คุณอาเปิดรถลงเดินควงแขนกันเข้ารพ.... ................

คุณเมลครับ คุณเมลเคยมีอุบัติเหตุตอนเล่นกีฬาบ้างไหมครับ สมัยวัยรุ่นหรือเด็กๆ "ไม่มีนะคะหรืออาจมีแต่จำไม่ได้ค่ะ
ทำไมหรือคะ "คือผลเทสร่างกาย ทางคุณผู้ชายสเปิร์มแข็งแรงปกติดี ถึงมีโรคประจำตัว แต่ก็ไม่เกี่ยวกับการมีบุตร ทางคุณผู้หญิงก็
ร่างกายแข็งแรง รังไข่ก็ปกติดี" แล้วทำไมถึงไม่มีลูกละคะ แล้วยาที่คุณอากินประจำ มีผลอะไรข้างเคียงแบบนั้นไหมคะ อันนี้หมอ
ไม่แน่ใจ .......แต่เรี่องยาไม่เกี่ยวนะครับ หมอดูแล้วไม่มีตัวไหน มีผลกระทบในเรี่องการมีบุตร

................หมออธิบายยืดยาว................ที่เหลือเมลก็มึนจนฟังไม่รู้เรื่องแล้ว เห็นว่าเรื่องฮอร์โมนต่ำไรงี้รู้ แต่เสียความรู้สึกมาก
หมอให้ยาเสริมฮอร์โมนมากิน แต่เมลกลับแพ้ปวดท้องอ้วกจนหมดแรง ไปนอนโรงพยาบาลเป็นอาทิตย์ หมอก็ปรับยาให้หลายครั้ง
แต่ก็มีอาการแพ้นู่นนี่ตลอด เข้าๆออกนอนโรงบาลหลายรอบ วนเวียนอยู่เกือบหกเดือน จนในที่สุดหมอบอกให้หยุดทำทุกอย่าง
พักรอก่อน คุณอาก็ซึมๆไปเรื่องนี้ เป็นความลับ ที่เราไม่ได้บอกผู้ใหญ่ ในช่วงนี้เรามีอะไรกันน้อยมาก เพราะเมลปวดท้องนอนโรงพยาบาล
แทบจะวันเว้นวัน เวลาผ่านไป เราก็พยายามไม่พูดถึงเรื่องนี้กันอีก เพราะพูดกันแล้วก็ต่างผ่ายต่างนอย์ ให้เวลาช่วยแก้ปัญหาดีกว่า
ยิ่งคุณอาไม่พูดอะไร ตัวเมลเองกลับยิ่งคิดมาก คิดระเวงไปหมด ไม่รู้ว่าเป็นเพราะยาหรือเปล่า จากที่ไม่เคยคิดหึงหวงคุณอา
ก็กลับคิดขึ้นมาได้ กลัวไปมีเมียใหม่ กลัวโดนทิ้ง กลัวนู้น กลัวนี่ ไปหมดทั้งๆที่ไม่เคยเป็น รู้สึกอยากเอาอกเอาใจคุณอา
แบบผิดปกติอยากไปไหนด้วย อยากอ้อนตลอด แบบไม่เข้าใจตัวเอง ช่วงนี้เมลแทบเป็นฝ่ายเริ่มจัดคุณอาเองก่อนตลอดเลยด้วยอะ

ติดตามตอนต่อไป...
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

areja

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

ryg123456

คุณอานี่เซ็กส์จัดมาก จัดได้ทุกสถานที่เลยทีเดียว

therasak

งานเข้าแล้ว เรื่องอยากมีลูกมากดดันอย่างนี้จะไปกันรอดมั้ยหนอ เอาใจช่วยเมลเลย

Peera canalitartis

น้องเมลจะเปลี่ยนไปอย่างไรบ้าง เมื่อโดนคุณอาชักจูงงง  ::Shy::

thep59

ดูท่าคุณอานี่เซ็กส์จัดมากๆ  น้องเมลก็สุดๆครับ

7946410

olemantu

ดีีแล้วที่ไม่ท้อง..สนุกกับอาและใครต่อใครตามใจอาได้เรื่อย ๆไป จะได้ไม่ต้องกังวลว่า ลูกใคร

Against01

oat826

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ อย่าแก้เครียดอย่างดีเลยครัย ได้ปลดปล่อยแล้วจะโล่งครับ

aisieo

Kacey Chase

ว่าแล้ว   เจอคุณอาเซ็กส์จัดเทรนให้เพิ่มขึ้นอีก   ต่อจาก exhibitionism จะเป็นไรอีกนะ  >=)

man5252