ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่างภาพถ่ายเสียว New Episode ตอนที่ 3

เริ่มโดย VKUSER, กรกฎาคม 13, 2018, 01:41:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somte

myfino262903

กลับมาตามเก็บทุกๆตอนครับอ่านแล้วเสียวดี อิจฉาพี่ตากล้องนะครับ อยากเป็นชายคนนั้นที่ได้ฟันเทอยามหลับ

same1011

Agalos von Stresermann

หยายโฟโต้นี่เองสุดยอด 
แบบนี้แนวโปรดเลยต่อไปใครจะมาสนุกต่อ แล้วกลุ่มช่างมีกีี่คนลุ้นๆ

RedEyes

nujane_dude

น่าอิจฉามากก อยากเข้าไปอยู่กลุ่มนี้จัง

pond06931

อย่างหลิวนี่ต้องได้จัดอีกหลายครั้งนะ

JoJo Anfilco

อยากเจออย่างนี้บ้างครับสงสัยไม่ต้องทำอะไรกันพอดี

supermangong10

Kritpidech Prasertmekakul

Chitsune

ชื่อกลุ่ม Yaiโฟโต้ นี่นึกถึงกลุ่มช่างภาพถ่ายสยิวสายสวิง ผลงานว่อนตามYKหรือทวิตเตอร์ ดังมากเมื่อก่อน

Khawnkaow

LoveU2017

Yai..... นี่เคยได้ดูอยู่อิอิ มีตัวท็อปๆด้วยนิ

prasongwan

เรียน ผู้เขียน ผมซื้อกล้อง เพราะผู้เขียนเขียนเรื่องนี้เลยจริงๆ