ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[TRANCE] sexcHHHange ตัวแทนโรงเรียน 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 04, 2018, 12:44:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

champ1500

new4clips

เป็นเรื่องที่อ่านแล้วรู้สึกเมากาวจริงๆ ฮามากๆ

Crypt

เหมือนได้ชาร์จแบตเลยอ่ะ เจอปวดตับมานาน ชอบนะแบบนี้เส้นก็สวย เนื้อเรืองก็ฮาดี 

VIPER99

ดุ้นงอกมาสามดุ้นว่าแปลกละนะ เจอท่าว่ายน้ำยิ่งน่ากลัวเข้าไปใหญ่  ::Horror::

nutza019

::Oops:: แค่เปิดมาอ่านฉายานักเรียนก้อฮาระเบิดแล้ว555  ::Evil::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

wittaya.sawadeaue

ไม่แสบเหรอนั้น ของจริงนี่ระบมไปนานเลยนะ

zero-melody

แนวแปลกดีครับสนุกดีชอบมากเป็นกิจกรรมที่แม่งสุดยอดมากอิจไอคนที่ไปแลกเปลี่ยนทีีโรงเรียนหญิงแฮะ

Joker-

ตอนสองน่าอ่านกว่า 5555 เพราะเรามันผู้ชาย

penguinzz

เป็น​พล็อต​ที่​ไม่​คุ้น​เคย​จาก​ท่าน (s)​kater
ผู้หญิง​ต้อง​ฝึก​จาก​ไหน​ถึง​จะ​รับ​มือ​กับ​คน​เป็น​พัน​ได้​ขนาด​นั้น
อยาก​ลอง​น้อง​รู​ฟิต​มาก ทุกคน​ถึง​กับไม่ไหวเลยทีเดียว รอ​ดู​ภาค​สอง​นะ​ครับ

jojyjung

::HoHo::

เปนการตูนที่ไอเดีย บรรเจิดมากๆ ชอบการทำเนื้อเรื่อง และ จุดเด่นของ 3 คน

พลอตแบบนี้แปลกดีจริงๆ แต่ชอบมอ่านแล้วได้อารมณ์ ชอบฉากว่ายน้ำ 555+ คืดได้ไง ตลกและสนุกดี

ตามภาค2 ติดๆเลยครับ

mana manee

::Thankyou::เหนื่อยจังเลยเนาะ จัดหนักขนาดนี้ ดูแลรักาาสุขภาพด้วยละกันจร้า

ppherbalife

ชอบตั้งแต่พิธีต้อนรับแระ แนวจิงๆ คิดได้ไง แจ่มมากก

yedped kodhod

โรงเรียนแบบนี้ก็มีด้วยเหรอ 
ไปสมัครที่ไหนนนนน

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ โดนไปสองพันหนึ่งร้อยหกสิบสองหารสามก็ประมาณเจ็ดร้อยยี่สิบถ้าไม่คุมกำเนิดนี้ไม่รู้ใครเป็นพ่อเลยนี้มีลอดชุ้มด้วย