ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[TRANCE] sexcHHHange ตัวแทนโรงเรียน 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 04, 2018, 12:44:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ifamily03

เป็นเรื่องที่แหวกแนวมากจนไม่คิดว่าจะมีใครกล้าแต่งเลยครับ ว่าแต่2162คนนี้หารสามตกคนละ700กว่าคนเลยนะ หอยบานหมดสภาพพอดี

nakchakun

Miss close

Palow

คนติดนี่โรคจิตอย่างเดียวคงไม่พอ ต้องบรรเจิด

(จิ๋ว)

เรื่องนี้ ฮาดีค่ะ  ค่อยยังชั่ว ไม่เครียด ไปทำงานต่อได้ละ  ::DookDig::

ขอบคุณที่แปล& ปัน ค่า ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

exsoldier

แนวประหลาดจริงๆ แต่ รับรองช่วงกิจกรรมนี่ ไม่มี นร ขาดแม้แต่คนเดแน่นอน   แต่ อาจารย์แม่ง แตะเปนแตก โหดสึส ::Shy::

toffies

เนื้อเรื่องแบบนี้ก้ได้เหรอครับ

แต่ก้ตลกดี ขอบคุณครับ

bigboy001

::Crying::  ร้อยละ 99% ผช.อยากสอน 3 สาว และอยากอยู่โรงเรียนแบบนี้ เยดได้ไม่เบื่อ...แต่คงเซงเพราะคิวนาน 555+ ::Confident::

makijung

ทำไมภาพมันอ่านยากๆจังแหะ ไม่มีบทของอาจารย์เลยอะ ชอบสาวแว่นอิอิ

genewaj

เอิ่ม..สุดยอดโรงเรียนในจินตนาการเลยคับ

psdam

พิธีต้อนรับโคตรแจ่มเลย เหมาะกับเรื่องนี้มาก

xsoulkung123

เป็นโรงเรียนที่ดีจริงๆ
มีการส่งนักเรียนมาแลกเปลี่ยนแบบนี้
สงสัยจะไม่ได้เรียนแล้ว ต้องโดนจัดหนักๆให้สบายตัวทั้งวันแน่ๆเลย
::Me?::

as72340639

maxzader

::Oops::   ชอบพิธีจริงแต่ว่าว่ายน่ำท่านั้นได้ด้วยหรอ 55

ensd-07

::Glad:: ฮาดี แต่ลายเส้นดูเหมือนเขียนไว้นานแล้ว รออ่านต่อ