ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 14

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 22, 2018, 12:17:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wichon not

เจอต่างชาติบ้างแล้งตาเฉยสอนให้รู้จักควยไทยสะหน่อย

overspirit

ตินใหม่เปิดตัวเกย์5555 ลุงคงต้องรับอีกเยอะ

FA Fa Fa

suckzeed

ไม่มีบทเสียวก็ยินดีที่จะอ่านครับ

zamakarn

ลุงแกถนัดแต่ภาษากาย ว่าแต่น่ามีแปลไทยในวงเล็ปให้ด้วยนะครับ จะได้เข้าใจได้ง่ายขึ้น

ktbb1966

ลุงเฉยทำให้ไม่เสียดุลการค้ากับญี่ปุนแต่สาวยุ่นได้ดุ้นลุงไปแทน

สมชาย แก้วกระโทก

minky way

ลุงเฉยจะเล่นของนอกหรือเปล่า  แล้วน้องรินทร์กะน้องนุ่น อนุญาตไหม? ระวังนะ เข้าหูน้องเมย์ล่ะงามไส้เลย ยี่งขี้หึงด้วย

iammaa

ลุงจะได้กินปลาดิบแล้วงานนี้...มีลุ้นๆๆ

tontantc13

ลุงเฉยจะเล่นของเจแปนหรือเปล่าครับ...ลุ้นเลยงานนี้

Korn Phawat

จะได้ลองของนอกหรือเปล่าลุงเฉย

้hihi1112

ไหนๆก้ไหนไม่ลองเปิดโลกใหม่ไปเลยล่ะลุง!! 

speedlove1

ต้องการเพื่อน หรือต้องการอย่างอื่นครับ ฮ่าๆๆๆ

วิสูตร พยัคฆ์เพศ

น่าจะใด้เสียวกับสาวยุ่น

Man_On_The_Moon

ลุงเฉยจะโกอินเตอร์แล้วสินะแบบนี้